Kumbatio la Joe Biden kwa Hillary

Kumbatio la Joe Biden kwa Hillary

Akili tofaut ladha tofaut ya utawala sio Kutojielewa kama bi Katiba
 
Hahahahaaa hii ilikuwa mapokezi ya kikazi sio...? Ingekuwaje Clinton angekuwepo hapo.... labda angechukulia kama utani au labda angekasirika kwa kuonesha wivu hahahahah. Maana huyo Joe alishikilia maeneo ya pembeni mwa matiti..... panakuwaga na joto joto tamu hapo...... yawezekana madam alikuwa kwenye heat matokeo yake Joe akawa hataki kuliachia lile joto joto. ....

Kasie.
Pana joto mwanana sana hapo
 
Pana joto mwanana sana hapo

Mazingira yake yanafanya page na joto asilia maana pamefichwa na mikono, ndomaana hata daktari au nesi akitaka kupima joto la mwili anaweka kipimajoto maeneo hayo (kwapani).
 
Back
Top Bottom