Kulima si jambo la kitoto

Pawaga

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
1,327
2,000
FB_IMG_1496949946449.jpg
 

MBIIRWA

JF-Expert Member
May 24, 2013
2,505
2,000
Pale unapokosa sehemu ya kukaa ili upumzike kwa muda, unajiegemeza namna hiyo. Tahadhari ni muhimu sio ya kuiga.
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
18,422
2,000
Aahahahahahahaaa umenikumbusha enzi hizo kwa bibi looh. Ila hata askari wenye silaha huwa wakichoka wanakalia mitutu yao kwa staili hiyohiyo.. .. sasa sijui huwa hatari haitokei silaha au mpini ukaingia kipwinto.... eehehehehehehehe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom