Kulikoni Prof. Mwandosya amenyoa nywele au ni ugonjwa kama wa Dr. Mwakyembe? Tujuzeni tafadhali? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni Prof. Mwandosya amenyoa nywele au ni ugonjwa kama wa Dr. Mwakyembe? Tujuzeni tafadhali?

Discussion in 'Jamii Photos' started by kimalando, May 8, 2012.

  1. k

    kimalando Senior Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana JF tunaomba mtujuze kuhusu afya ya Prof Mwandosya. Nimemuona kwenye Michuzi blog hana nywele? Ni ugonjwa kama wa Dr. Mwakyembe au kanyoa!!
     

    Attached Files:

  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,746
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Kama daktari,

    Siruhusiwi kutoa taarifa za mgonjwa! Pia nawashauri msijadili mambo ya ugonjwa wa mweshimiwa waziri!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kamanda! Yani yaliyowakuta hawa wachapakazi wawili wa ccm ni wao wenyewe na MUNGU wao ndio wanajua siri hiyo.
    Na kama wasingekuwa na IMANI ya uwepo wa MUNGU aliye hai,hakika nakwambia hawa wote wawili wangerudi makapu tu!

    Yani ni siri yao tu!
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tumtakie afya njema hakuna haja ya kudodosa afya ya mtu ni kumuongezea maumivu
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hivi ile sumu inaitwaje vile
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yeye si alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa mgongo na si ngozi?
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pollonium
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo hata wewe ukinyoa unatakiwa kuhojiwa??
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu naye Kikwete kamchagua Kiushkaji.. Wanang'ata na kupuliza. Nani haoo. MAGAMBA!
     
  10. k

    kimalando Senior Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe hapa kuna issue mbili uhusiano wa ugonjwa na nywele kunyonyoka. Please stick to the main issue under discussion!!
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni side effect ya dawa za kansa.
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    mnh yaani kunyoa nywele napo kunamake headlines?
     
  13. k

    kimalando Senior Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo umetoa majibu ya kisayansi japo sijui kama Mheshimiwa yuko kwenye dose ya cancer!!
     
  14. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 1,012
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    My professor, kama unapita humu JF ujue kuwa nakupa pole sana kwa maradhi yanayokusibu. Siwezi kukulipa kwa yale yote ambayo umenitendea katika maisha yangu. Wema wako na useme mbele za Mungu na akupe ahueni na unafuu katika maisha yako yote.
    Pole sana.
     
  15. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 698
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Hiyo ni matibabu ya kansa. Ugua pole prof. Mwandosya.

    Dunia hii kila mtu anaumwa na ukitaka ushahidi ni zile foleni kuelekea kwa babu wa Loliondo.
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,667
    Likes Received: 39,038
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    afya za viongozi wetu kila kona ni mushkeli mkubwa.............tutasingizia sumu lakini ukweli hatuwezi kuuchakachua hata chembe.........
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,667
    Likes Received: 39,038
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    huyu januari ni kinda lakini kesha kuwa babu baada ya muda mtasikia kaenda india kusafishwa sumu ya wabaya wake......................
     
  18. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zuga toto ya Bongo umeisahau.
     
  19. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    why not? he's a public figure tina.....
     
  20. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kufika 2015, sehemu kubwa ya viongozi wa ccm watakuwa na vipara.
    Kama kuna style ya piga nikupige
     
Loading...