Kulikoni ndani ya CCM? Baadhi wafariki dunia na wengine wako hoi kitandani!


K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
Hawa ni baadhi ya madiwani walioaga dunia toka waapishwe 2010

1. Diwani wa Sichombo
2. Diwani wa Chang'ombe - Dodoma
3. Diwani wa kikuyu kusini
4. Diwani wa Monduli
5. Diwani wa Siha Kilimanjaro
6. Ngangilonga Iringa

....na hawa ni baadhi ya WABUNGE/MAWAZIRI WANAOUGUA HOI KITANDANI

1. MARK MWANDOSYA
2. JEREMAYA SUMARI (toka ashinde ubunge hajawahi kuingia bungeni na wala hajaapishwa)
3. H. MWAKYEMBE
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
769
Likes
11
Points
0
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
769 11 0
hao ni wachache sana ukilinganisha na jumla ya watanzania waliopo hai hao madiwani na wabunge ni watanzania tu, kama wakifa 100 ndani ya wiki moja tunaweza kushtuka kidogo
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,266
Likes
10
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,266 10 135
Huyu Sumari nakumbuka alikataliwa kue Arumeru Mashariki, Baada ya kuiba kura na kuchukua nafasi kwa nguvu wazee walitamka hadharani ya kwamba Hataingia Mjengoni hata kidogo!

Hili la Mwakyembe, Ni PM nikupe Mchezo uliofanyika na nani anahusika!
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,653
Likes
170
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,653 170 160
Ni Mipango ya mungu tu.
Hapana Mungu hana mipango mibaya na waja wake. Si kila ugonjwa na kila kifo ni Yehova analeta kwa wanadamu. Msimfanye Mungu akaonekana kama adui.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
kwani kiongozi ndo hafi???
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
41
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
kazi ya mola wala hakuna mkono wa mtu
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,584
Likes
643
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,584 643 280
Huyu Sumari nakumbuka alikataliwa kue Arumeru Mashariki, Baada ya kuiba kura na kuchukua nafasi kwa nguvu wazee walitamka hadharani ya kwamba Hataingia Mjengoni hata kidogo!

Hili la Mwakyembe, Ni PM nikupe Mchezo uliofanyika na nani anahusika!
Usitunyime haki ya habari. Here we talk openly bana.
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
769
Likes
11
Points
0
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
769 11 0
Huyu Sumari nakumbuka alikataliwa kue Arumeru Mashariki, Baada ya kuiba kura na kuchukua nafasi kwa nguvu wazee walitamka hadharani ya kwamba Hataingia Mjengoni hata kidogo!

Hili la Mwakyembe, Ni PM nikupe Mchezo uliofanyika na nani anahusika!
weka mambo hadharani
 
A

Ame

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
3,357
Likes
668
Points
280
A

Ame

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
3,357 668 280
Hapana Mungu hana mipango mibaya na waja wake. Si kila ugonjwa na kila kifo ni Yehova analeta kwa wanadamu. Msimfanye Mungu akaonekana kama adui.
Adui wa mwisho kuangamizwa na Mungu/Yesu ni kifo kwani neno la mungu lina sema adui haji ila aibe; aharibu na kuua bali nalikuja ili wawe na uzima tena wawe nao tele; kwakuwa mshahara wa dhambi ni mauti bali utakatifu ni urithi wa milele basi watoto wadogo nawaasa msitende dhambi etc...

Kwahivyo vipi kifo kiwe adui wa Mungu alafu Mungu awape watu wake? Kifo ni silahaa kuu ya shetani anayoitumia kuangamiza wanadamu ili wamlaani muumba wao maana anajua siri ya kifo ni mtu kukaa mbali ama nje ya ulinzi wa mungu naye mara zote huleta dhambi katikati ya mwanadamu na mungu ili hatimaye amezwe na mauti. Mungu kwa upendo wake mkuu kupitia kwa mwanaye Yesu kristo alikiboresha kifo kwa kukifanya kiwe usingizi kwa watoto wake mpaka tarumbeta lake litakapo waamsha siku ya kurudi kwake mara ya pili.

Na kwao waliokataa neema ya Mungu ya wokovu ndiyo ambao wanapokufa hawana matumaini tena ya kurudia uzima wao wa mwanzo bali ni ticket ya kuonana na yule waliomwamini kwa hiyari yao akiwadanganya kila leo kwa fahari na anasa za dunia kama kuua watu kwa kutaka madaraka; kufisadi fedha za umma huku maelfu wakiangamia kwakukosa lishe, makazi, dawa, upendo wa kifamili, kukosa elimu itakayo wafanya wamjue Mungu zaidi nakutumia vipaji walivyopewa na muumba wao etc na badala ya kutumia elimu na vipawa vyao kuboresha hali ya wengine bali wanavitumia kuwakandamiza, kuwasononesha, kuwakatisha tamaa na hata kufanya vitendo viovu kwakutumia rasilimali mungu alizozitoa bure kwa mwanadamu kumtumikia shetani kwakulewa, uzinzi, fitina uwongo etc...Hao wajapokuwa wanatembea ni wafu maana ile pumzi ya Mungu iliyo na dhamira njema imekwisha kufa ndani mwao.
 
majata

majata

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
389
Likes
56
Points
45
majata

majata

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
389 56 45
Hapana Mungu hana mipango mibaya na waja wake. Si kila ugonjwa na kila kifo ni Yehova analeta kwa wanadamu. Msimfanye Mungu akaonekana kama adui.
Umenena vema kabisa, mshahara wa dhambi ni mauti, kwaile dhambi ya adamu ndio maana tunaugua na kufa.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Huku ni kukuza mambo. Yaani unamaanisha mtu akiwa Diwani basi ataepuka kuonja fardhi ya mauti?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
171
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 171 160
Hawa ni baadhi ya madiwani walioaga dunia toka waapishwe 2010

1. Diwani wa Sichombo
2. Diwani wa Chang'ombe - Dodoma
3. Diwani wa kikuyu kusini
4. Diwani wa Monduli
5. Diwani wa Siha Kilimanjaro
6. Ngangilonga Iringa

....na hawa ni baadhi ya WABUNGE/MAWAZIRI WANAOUGUA HOI KITANDANI

1. MARK MWANDOSYA
2. JEREMAYA SUMARI (toka ashinde ubunge hajawahi kuingia bungeni na wala hajaapishwa)
3. H. MWAKYEMBE
Si bado kidogo! Kwani si umesikiaga hata Edward Ngoyai Lowassa anaumwa? Na huyu M.Mwandosya huko alipo Mi cjui. Nawaambieni hawa magamba yani wana majajusi ndani yao lakini watashindwa tu! Je? Mnamkumbuka Hayati Kolimba? Alivyokufa kimaajabu?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Badala ya kusikitika kwa msiba mkubwa wa Space Islanders unaleta habari za ajabu ajabu.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
171
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 171 160
Badala ya kusikitika kwa msiba mkubwa wa Space Islanders unaleta habari za ajabu ajabu.
Mkubwa! Jamaa hajaleta habari ya ajabu Mi naona kaleta Topic yenye kuhitaji mawazo maana hawa magamba ni hatari kwa Watanzania. Mi naona jamaa yupo makini.
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
Hapana Mungu hana mipango mibaya na waja wake. Si kila ugonjwa na kila kifo ni Yehova analeta kwa wanadamu. Msimfanye Mungu akaonekana kama adui.
Inafaa nikukumbushe kwamba kila NAFSI itaonja mauti. Sasa lini mtu atakufa inabaki kuwa ni siri ya MUNGU
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Hawa ni baadhi ya madiwani walioaga dunia toka waapishwe 2010

1. Diwani wa Sichombo
2. Diwani wa Chang'ombe - Dodoma
3. Diwani wa kikuyu kusini
4. Diwani wa Monduli
5. Diwani wa Siha Kilimanjaro
6. Ngangilonga Iringa

....na hawa ni baadhi ya WABUNGE/MAWAZIRI WANAOUGUA HOI KITANDANI

1. MARK MWANDOSYA
2. JEREMAYA SUMARI (toka ashinde ubunge hajawahi kuingia bungeni na wala hajaapishwa)
3. H. MWAKYEMBE
Malaika wa kifo kesha aanza kazi ya kuwashughulikia maadui wa Muumba..............Revelation 9:15 "So the four angels, who had been prepared for the hour and day and month and year, were released to kill a third of mankind."
 

Forum statistics

Threads 1,215,557
Members 463,281
Posts 28,552,767