Kulikoni Mpakwa mafuta Britanicca, umehamia CHADEMA

Kulikoni Mpakwa mafuta Britanicca, umehamia CHADEMA

Eeeeeh
Si mshukuru sipo huko mnapokazania nipo..
Kwa u celeb wangu wa kujulikana Cocochanel wa JF.. mngelia eeeeeh.. hadi kwingine ningewafata wanamchi mitamdaoni.. ujuzi ninao wa mengiiiiiiiiii..

Naandika kuburudika kivyangu humu mnanisingizia mie natumwa eeeeeh.. kumbe kuwa mdau mnakunikaaaaaa.. nondo zina wa [emoji382][emoji382][emoji382]

Ningekuwa nao yaani mngelia humu.. maana ningekuwa nawavuta na kuwapa nondo hadi muite pooo kama viongozi wenu waliobaki kupiga kelele za kufikiri awamu hii watapewa bahasha za khaki na ufyoto wao wakudanganya wananchi kwa asilimia kubwa..
[emoji16][emoji16] Sawa mkuu mzee wa "Nondo"
 
Kwakweli tokea ijumaa jamaa kawaruka kimawazo CCM
Naona mawazo ameegemea sana Chadema na kwa CUF lakin ya Bashiru

Unakaribishwa chamani Tanganza
ila ccm inawatupa sana hawa vijana wao aisee ! huyo kijana aliingia kwenye banda langu kwenye maonesho saba saba hadi ilibidi nimpe nauli !
 
Huyu akihamia CHADEMA ni pigo kwa CCM mtandaoni, maana michango yake asilimia 30 angalau inakijenga chama chake,
Pili ni watu ambao CCM inawategemea mtandaoni
GENTAMYCINE
Troll JF
Trump2
faiza foxy
britanicca


Kuna muda akili huwajia na kutoa michango ya maana wanajua sana kucheza na jukwaa, wanatumwa kuleta nyuzi za ni trick watu kupima upepo,

Ila kuna mazuzu YEHODAYA ISIS jingalao hawa wamachefua Pascal Ndege
Hayo majamaa yenyewe ni kusifu na kuabudu muda wote
 
Tupige kura tusipige tutatawaliwa tu na mkoloni huyu mweusi cicim, hizi nyingine ni purukushani tu zisizo na mashiko. KATIBA MPYA KWANZA.
 
Inakuwaje wapinzani wakihamia CCM ni sahihi ila CCM wakienda upinzani inakuwa ni dosari? Kama tunajinasibu kuwa ni nchi ya demokrasia basi tuishi kidemokrasia kwa kuheshimu maamuzi binafsi.
Mh
 
Huyu akihamia CHADEMA ni pigo kwa CCM mtandaoni, maana michango yake asilimia 30 angalau inakijenga chama chake,
Pili ni watu ambao CCM inawategemea mtandaoni
GENTAMYCINE
Troll JF
Trump2
faiza foxy
britanicca


Kuna muda akili huwajia na kutoa michango ya maana wanajua sana kucheza na jukwaa, wanatumwa kuleta nyuzi za ni trick watu kupima upepo,

Ila kuna mazuzu YEHODAYA ISIS jingalao hawa wamachefua Pascal Ndege
GENTAMYCINE COMPLETELY HAYUKO LUMUMBA AMEAMUA KUWA OBJECTIVE SANA.ILA Magonjwa Mtambuka BADO AMETIA AKILI MFUKONI ULEVI WA maji ya bendera alokunywa HAUJAMTOKA BADO.
 
Back
Top Bottom