Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni ITV?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Jun 2, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Taarifa ya habari za kimataifa imesomwa kiajabu sana. Habari ya urusi imewekwa libya na kinyume chake. Halafu msomaji hajatuomba radhi. Mzee Mengi umeona? Ama staff wako hawajali ama taarifa za habari hurekodiwa?
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 20,207
    Likes Received: 7,486
    Trophy Points: 280
    nani anajua km zinarekodiwa? af zikirekodiwa editing na marekebisho is a must! vilaza tuu wanatuona watazamaji mapompompo!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    wanamwogopa sana yule mzee wa kimachame
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,694
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    INANIKUMBUSHA YA john ngahyoma
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Nimeshangaa chiku lweno wala hakujisumbua wala kushtuka na hali hiyo. Pamoja na kuwa kosa si lake angeomba radhi
     
  6. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona ndo zao hao ! Si mara ya kwanza
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 20,207
    Likes Received: 7,486
    Trophy Points: 280
    kumuogopaje? Kwahiyo kuvurunda mambo na kupotezea ndo kutokumuogopa au? Kukosea kupo na kumradhi c matusi,hizo ni nidham za uoga na kijinga!
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,784
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    yaleyale ya operation za muhimbili, kichwa badala ya mguu na mguu badala ya kichwa
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,784
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wewe unamwonaje chiku l? mi naona anaweza hata akameza kaa la moto na akajikausha ...
     
  10. p

    pointers JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ITV taarifa zao zote za habari hurekodiwa kwanza.........huwa hawarushi live
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,058
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Haya ni matokeo ya nidhamu ya woga kazini, hakuna anayejituma wala kutumia akili yake kikamilifu-robot like.
     
  12. a

    andry surlbaran Senior Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    alifanyaje huyu mzee?
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,474
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Kuna mambo huko acheni tuu!! Kuna mtu aliwahi kutapikia karatasi za taarifa ya habari akiwa amelewa chakali lakini sasa ni mkurugenzi!!!
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,774
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    si wao tu-hata tbc hio mambo ipo
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    kha! Mkuu hii ni XXL. yaelekea mwajuana ati
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hii mupya!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    nasikia ni mdau wa magugu kwa sana. Halafu shukrani kwa hamis dambaya wa mlimani tv na segment yake ya vijambo. Nyuma ya pazia la kamera kuna upupu mwingi sana
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,065
    Likes Received: 3,087
    Trophy Points: 280
    Alifanya nini??
     
  19. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kuna huyu Albert Nitwa nadhani hata yeye saa zingine huwa kalewa, anachemshaga sana
     
  20. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,026
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    mie matangazo kwenye dishi hamna, wiki sasa nilidhani peke yangu marafiki zangu wananiambia hivyo2
     
Loading...