Jumanne Mwita
JF-Expert Member
- Nov 18, 2014
- 563
- 1,567
Mmh! Naona mambo bado kweli kwel, na kwenye radio vipi umeahamu?Huko zitakuja Automatic. Hizo paramiters ni kwa ajili ya Dish za FTA
Mmh! Naona mambo bado kweli kwel, na kwenye radio vipi umeahamu?Huko zitakuja Automatic. Hizo paramiters ni kwa ajili ya Dish za FTA
Me natumia star time naona bado hamna kilichobadilikaLeo toka asubuhi Radio zao na Tv zoteeee nimeziona na asubuh nimesikiliza strictly Kenyan ya EA radio.
Mwenzetu unatumia kisimbusi gani?
Cha antena?Me natumia star time naona bado hamna kilichobadilika
Cha antena?
Ni kweli ata mimi sikuzipata jana ikabidi niangalie kwa habari kwa star tv jamaa nao habari zao zinaboa mtangazaji nae kila habari anaitolea mjadala
Picha zao hazina quality halafu habari zao zinachosha habar moja wanahojiwa watu kumiVp picha zao ni angavu?
Kwa hiyo na sisi tubadlishe? au wenye vingamuzi ndo wanatakiwa kubadilisha?Wamebadilisha frequency zao hamjasikia matangazo yao?
Mbona hawasemiiWamebadilisha frequency zao hamjasikia matangazo yao?
Hata kama tranmitter zimefeli ni kwa sababu ya kifo cha Mengi?Baada ya kifo cha mmiliki wa wa IPP mzee Mengi leo vituo vya ITV na EATV havipo hewani, kulikoni?
Tbc 2 ni bure, kama ni dish watarudisha wao wenyewe hilo si tatizo la kisimbusiMie dish nifanyaje ili zirudi? Tbc2 bure au yakulipia?
Ni hivi kama unatumia dish na receiver za startimes,inabidi usubiri wao,maana channel za mengi wamehama saterait kwa hiyo startimes inabid waifuate ili waingize kwenye saterait yao ya sess 5,kuwa na subra usijisumbue na dish lako.Mimi natumia dish la star times. Kuna mwenzetu amesema tusubiri. Ni vyema tukapata taarifa kwa wahusika juu ya kusubiri.
Radio kwenye Azam dish sizipati nataka nifany out search nikifika kwenye factory reset inatatoke pop up inataka password.Radio zilikuwa hazipatikani nilisearch Auto kwa Azam nikazipata ila TVs kwa StarTimes sizipati.
Fanya Auto Search zitapatikana ,No need of Factory Reset.Radio kwenye Azam dish sizipati nataka nifany out search nikifika kwenye factory reset inatatoke pop up inataka password.
Nipe maelekezo kufanya out search.Fanya Auto Search zitapatikana ,No need of Factory Reset.
Bonyeza Menu - Itakuja Main MenuNipe maelekezo kufanya out search.
Bonyeza Menu - Itakuja Main Menu
1.Digital
2.Search
3.Media
4.System
5.Game
Select 2 Search itakuja Auto Search kisha Select Auto Search itaanza ku_Search Automatically.