124 Ali
JF-Expert Member
- Apr 25, 2010
- 7,812
- 5,526
Hata uzushi wa aina hii ni dhambi piaMirathi mkuu hata radio zimezimwa.
Hata uzushi wa aina hii ni dhambi piaMirathi mkuu hata radio zimezimwa.
Hata uzushi wa aina hii ni dhambi piaKweli mwenye Mali akiondoka kila kitu hubadilika
Msijali, kampeni zinakaribia. Chaneli zote zitarudi kwenye ving'amuzi vyote.Siku nzima ya leo naona channel hizi zimepotea na hakuna notification yoyote inaonekana.
Wenye taarifa watusaidie, au kuna settings zinahitajika kufanyika?
Kingamuzi changu ni STAR TIMES
Channel Ten ipoSiku nzima ya leo naona channel hizi zimepotea na hakuna notification yoyote inaonekana.
Wenye taarifa watusaidie, au kuna settings zinahitajika kufanyika?
Kingamuzi changu ni STAR TIMES
Kwenye startimes hawako hewani ndiyo bro kwenye FTA huko vipi?EATV na ITV zimetoweka tena tangia Mchana,IPP tangu Mengi aondoke hawapo seriuos,ndio tatizo la kuwapa makanjanja wawe wakurugenzi,Kila siku EATV/ITV/EAFM/Radio1 matangazo yanakatika na hakuna anayejali.
Natumia Dish EATV/ITV hazipo hewani na hata Azam EAFM/Capital/Radio1 zimekata nazo.Kwenye startimes hawako hewani ndiyo bro kwenye FTA huko vipi?
Sent from my TECNO WX3 using JamiiForums mobile app
Duh haya ni yakweli? coz sisi tunaotumia DSTV hizo chanel hazipo kwetu
Radio One, East Africa na Capital Radio Nazo hazishiki..Siku nzima ya leo naona channel hizi zimepotea na hakuna notification yoyote inaonekana.
Wenye taarifa watusaidie, au kuna settings zinahitajika kufanyika?
Kingamuzi changu ni STAR TIMES
Wamebadili frequency,, YouTube wanapatikana vizuri tuRadio One, East Africa na Capital Radio Nazo hazishiki..
Sijui zimehamishiwa Masafa gani.
Wamebadili frequency,, YouTube wanapatikana vizuri tu
Radio One, East Africa na Capital Radio Nazo hazishiki..
Sijui zimehamishiwa Masafa gani.
Kwenye star times,au FTA dish?Zimerudi asubuhi hii.
Mbona wakati Mengi yupo hai kulikuwa hakuna kukatika kwa matangazo? Yaani ndani ya Mwezi matengenezo mara 3? Kama ni Routine Maintanance kwanini wasiwe wanafanya usiku kuanzia saa 7 mpaka saa 10?Tuvute subira wametoa taarifa kuna matengebezo ya satellite
Mbona wakati Mengi yupo hai kulikuwa hakuna kukatika kwa matangazo? Yaani ndani ya Mwezi matengenezo mara 3? Kama ni Routine Maintanance kwanini wasiwe wanafanya usiku kuanzia saa 7 mpaka saa 10?