Mirathi mkuu hata radio zimezimwa.
Walisema watabadili symborate,frequency nk wangeweka hapa ili turekebishe
Na kwenye radio tufanyeje?Mbona walitangaza sana tu kuwa wamebadirisha frequency zao?
Ukawiii kusikia inamilikiwa na chama chetu pendwa au yule jamaaaa mwenye nguvu za mikoa yetuMirathi mkuu hata radio zimezimwa.
Radio kwa njia ya satelite au kawaida?Na kwenye radio tufanyeje?
Kawaida, nayo imepoteaRadio kwa njia ya satelite au kawaida?
Chaneli zake bado zipo palepale hatufuati kauli zako.Kuna watu wengine kama wachawi. Sasa kufa kwa Mengi kunahusiana vipo na TV zake kutokuwa hewani.
Watu wapo wanabadirisha Transmission paramiters ww sijui unawaza nini
Mayelo
Nadhani hadi dish za kwenye vituo vyao vya kurushia matangazo zirekebishwe.Kawaida, nayo imepotea
Siku nzima ya leo naona channel hizi zimepotea na hakuna notification yoyote inaonekana.
Wenye taarifa watusaidie, au kuna settings zinahitajika kufanyika?
Kingamuzi changu ni STAR TIMES