😂 😂 😂 😂 😂tafuta fundi, hiyo si simu ya tecno usachi tu na kupata network hapo hapo
Nipo Arusha Mkuu.upo jiji lipi??
Itv wamehama sateliti fanya subira kama ni startime watazirudisha
Kwani siwezi nika set mwenyewe manually? Si wametoa frequency za satelite mpya?tafuta fundi, hiyo si simu ya tecno usachi tu na kupata network hapo hapo
Radio zilikuwa hazipatikani nilisearch Auto kwa Azam nikazipata ila TVs kwa StarTimes sizipati.hata EA radio na Redio One hazipo kwa hewa..
radio bila kingamuzi hazipatikani,,, i.e frequency za kwenye simu zetu na vi-radio vyetu vidogoRadio zilikuwa hazipatikani nilisearch Auto kwa Azam nikazipata ila TVs kwa StarTimes sizipati.
Ngoja nifuatilieWamebadili Masafa
kama unatumia dishKwani siwezi nika set mwenyewe manually? Si wametoa frequency za satelite mpya?
Yes natumia Dish la StarTimes.kama unatumia dish
Walitoa frequency za sat wanakoelekea kwa hyo kuwa na subira kipindi Startimes wanageuza connection yao kwa IPP nyuzi 72e mambo yatakaa sawaKwani siwezi nika set mwenyewe manually? Si wametoa frequency za satelite mpya?
kama ni startime subiri watarejesha wenyeweYes natumia Dish la StarTimes.
dish kubwa la zamaniYes natumia Dish la StarTimes.
unaweza, ila kama wewe ni msomi, kama hujafika chuo kikuu tafuta fundiKwani siwezi nika set mwenyewe manually? Si wametoa frequency za satelite mpya?
Sijafika CHuo mkuu nimeishia Form IV,nielekeze tu nitafuata maelekezo.unaweza, ila kama wewe ni msomi, kama hujafika chuo kikuu tafuta fundi