'Kula bata' kwa Lowasa

kivyako

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
14,259
2,000
1. Sehemu ya umati ikielekea nyumbani kwa Lowasa hapa Monduli kula sikukuu
2. Ndo mambo yenyewe
 

Attachments

  • Image0549.jpg
    File size
    218.8 KB
    Views
    913
  • Image0554.jpg
    File size
    121.2 KB
    Views
    831

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Aug 6, 2009
5,101
0
Nimeona kwenye moja ya.picha dogo kamkumbatia (unaweza kusema kamshika bega binti), sijui ndio wote wanaenda KUDOEA???!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom