Kukua kwa technology kumesaidia vipi kupunguza rushwa?


akhilly

akhilly

Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
43
Likes
31
Points
25
akhilly

akhilly

Member
Joined Nov 3, 2017
43 31 25
Ikiwa wewe ni msomi, na umepata nafasi ya kufanyiwa interview mahala fulani, ukakutana na swali linalo sema " kukua kwa technology kumesaidia vipi kupunguza rushwa"" . Utatoa hoja zipi msomi wewe?
 
badali

badali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
210
Likes
78
Points
45
badali

badali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2017
210 78 45
Ikiwa wewe ni msomi, na umepata nafasi ya kufanyiwa interview mahala fulani, ukakutana na swali linalo sema " kukua kwa technology kumesaidia vipi kupunguza rushwa"" . Utatoa hoja zipi msomi wewe?
Tafuta mtoto wa std 4 akujibu swali lako tudogo tusana tuhili
 
Abby195

Abby195

Senior Member
Joined
Aug 2, 2015
Messages
182
Likes
19
Points
35
Abby195

Abby195

Senior Member
Joined Aug 2, 2015
182 19 35
Ikiwa wewe ni msomi, na umepata nafasi ya kufanyiwa interview mahala fulani, ukakutana na swali linalo sema " kukua kwa technology kumesaidia vipi kupunguza rushwa"" . Utatoa hoja zipi msomi wewe?
Matumizi ya simu, cctv cameras, internet n vitu vinginevyo hebu fikiria ni vp zinapunguza rushwa....swali rahisi sana hilo huitaji great thinkers
 
akhilly

akhilly

Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
43
Likes
31
Points
25
akhilly

akhilly

Member
Joined Nov 3, 2017
43 31 25
Matumizi ya simu, cctv cameras, internet n vitu vinginevyo hebu fikiria ni vp zinapunguza rushwa....swali rahisi sana hilo huitaji great thinkers
Kitendo cha kusumbua akiri tu ushakua thinker au hujui?
 

Forum statistics

Threads 1,235,541
Members 474,641
Posts 29,226,119