Kukosa ustaarabu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukosa ustaarabu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, Jun 9, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,510
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tena huyo wa kwanza kushoto kavaa rangi ya Barcelona!
    [​IMG]
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    nimecheka sana!!!!!!!!!
     
  3. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Yaani ngo'mbe kama hizi hazitakiwi mjini kabisa.Tutaendelea kuu gua saa kwa kuendkeza ujinga huu!
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    maisha bora kwa kila mtz
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,726
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Yaani nimcheka mno!
     
  6. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 695
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hell no!! Tell me this is not true!!! Unaweza ukatueleza hii kitu inatokea wapi?
     
  7. L

    LadySwa Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani hapa ni wapi?
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Baada ya kumaliza shughuli inaonekana watavaa hivyo hivyo bila ya kujisafisha.Chezea usela mavi wewe
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi teh teh teh. Natures call.
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mateja hao! Wacha chezea cocaine wewe!:clap2:
     
  11. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Wananukishiana yaani hadi hilo lingine limeziba pua aisee, kweli TZ tumethubutu, tumeweza na sasa tunasonga mbele!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,907
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Hahaaa wapi hapo?
     
  13. B

    Bob G JF Bronze Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haya ndo maisha bora kwa kila Mbongo. Penye umaskini wa kupindukia kote duniani hakuna ustaarabu, Ustaarabu pale palipo na matumaini na si walipo kata tamaa kama Hao vijana may be hata mia 200 za kulipia choo hawana,
     
  14. J

    Jembe la ndege Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khaaah h sio tz jaman duu lakn c wanalenga mtalo au?
     
  15. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,229
    Likes Received: 1,867
    Trophy Points: 280
    Hahahaha!! kwere, ni wapi aisee..
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Hii ni laana ya kuishabikia ccm
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    hahahaahaha, huu ni upepo, utapita..
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wanatembea na toilet papers. Haina haja ya kuharibu maji yenyewe shida.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    unasema, kama huna nauri piga mbizi...kama huna pesa ya kulipia choo.....
     
  20. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 427
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mi mtazamo wangu ni kwamba vijana hawa hawajaandaliwa mazingira ya ustaarabu kwa hiyo hawawezi kuwa wastaarabu kamwe. Mojawapo ya huduma za jamii ambazo serikali yetu imezipuuzia ni pamoja na maliwato, ambayo mi nilipokuwa naanza kupata akili miaka ya 80 mwanzoni kulikuwa na vyoo vya serikali karibia kila mahali ambavyo watu walivitumia bila malipo na vilikuwa na huduma zote za msingi km maji na sabuni. Leo hii, vile vyoo vyote vya serikali vimebinafsishwa, na wawekezaji hao wameachiwa uhuru wa kutoza kiwango cha pesa watakazo, cjawahi kusikia EWURA wakidhibiti bei ya kujisaidia kwny maliwato ya umma! Tutafakari! :A S thumbs_down:
     
Loading...