Kujiunga Telegram lazima ulipie siku hizi?

Kujiunga Telegram lazima ulipie siku hizi?

Ina kila kitu ila mimi naipenda hasa upande wa courses mbalimbali na vitabu vya kila field...na kidogo yale mambo yetu marijali. Na ina usalama zaidi kuliko Whatsapp.
1000038241.jpg

Mambo yetu yaleee.....! Wacha bwana!
 
Kujiunga na Telegram ni bure, huhitaji kulipa chochote. Unaingiza tu nambari yako ya simu, kisha uthibitishe kwa msimbo unaotumwa kwa SMS. Ikiwa msimbo hautafika, hakikisha nambari yako ni sahihi na inaweza kupokea SMS, kisha subiri kidogo kabla ya kuomba msimbo tena. Ikiwa Telegram tayari imefunguliwa kwenye kifaa kingine, msimbo unaweza pia kuonekana ndani ya programu hiyo. Ikiwa tatizo linaendelea, jaribu tena baadaye au utumie nambari nyingine inayoweza kupokea SMS.
 
Back
Top Bottom