kujiua kwa bastola huanzia hapa


chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
He is showing love bwana!!!!
 
S

SI unit

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,938
Likes
23
Points
135
S

SI unit

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,938 23 135
ezi za mwalimu ukimtongoza mwanamke kwa sail hivi, unatengwa na UKOO
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Sasa haya nayo ni mapenzi kweli?
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,417
Likes
102
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,417 102 160
Huyu jamaa si kafumaniwa na kitunguu kingine,hapo anaambiwa its over now...kama ni mimi ni kitoka hapo nafanya umushi tu Lol!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,165
Likes
17,773
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,165 17,773 280
Kwani naomba pepo??? ------- kabisaaa
 
festor lupembe mtemi

festor lupembe mtemi

Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
25
Likes
0
Points
0
festor lupembe mtemi

festor lupembe mtemi

Member
Joined Aug 1, 2013
25 0 0
huo jamaa tiali kaisha likologa kwa kimada kingine
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
mdada wa kawaida sana lkn ndio hivyo tena
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,950
Likes
253
Points
180
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,950 253 180
Huyo mwanamke mwenyewe anayepigiwa magoti!!
 

Forum statistics

Threads 1,275,197
Members 490,931
Posts 30,535,586