Kujamba (kutoa ushuzi) kuna faida kiafya?

Kujamba (kutoa ushuzi) kuna faida kiafya?

kunywa m-bala huo ni soo faster utaanza kikipenda maana kita kuwa sleamless na voicless smooth and warm bila impact yeyote, zaidi ya kufumba macho nakisikizia kama chafya
 
Coca,chps,pizza,wali, maugali sembe, nyama choma na bia,ready made food n.k
utaacha kutoa mashuzi ya namna hiyo!!
Angalia usije ukawa unaomba ushauri wa Mashuz kumbe unakaa wiki bila kwenda toilet na ukienda choo kama cha mbuzi.
Kunywa kila siku usiku glass 2 za juic ya ukwaju, juic iwe nzito nzto nzuri zaidi ukitengeneza mwenyewe na ukiweka asali mbadala wa sukar ndio penyewe
kwa mda wa wiki 1 tu utaleta majibu ya furaha.
Sijui kama nimeleweka?
 
kunywa m-bala huo ni soo faster utaanza kikipenda maana kita kuwa sleamless na voicless smooth and warm bila impact yeyote, zaidi ya kufumba macho nakisikizia kama chafya

m-bala ndo nini?
 
Hata mie nahisi atakuwa amekutana na kijeba kazi imekuwa kubwa zaidi. Ushuzi mhimu ukibanwa
 
Ndo wewe umeachia leo kwenye UDA nin? Manake watu Almanusura tuzime dah!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom