clever boy ze don
Member
- Jun 25, 2013
- 65
- 11
sipendi kuitwa baby mimi......
pole sana mkuu
sipendi kuitwa baby mimi......
Ehh!! Yadhah....Kwa heri!!!Mimi my Daddy and Mummy bado wananiita Baby hadi leo..... tena asubuhi naulizwa "Baby huendi kazini".
Mwanzoni mwa mahusiano watu huitana "baby", "honey" nyingi lakini hupungua kadiri muda unavyosogea. Je ni nini husababisha hili? Je wewe bado unaitwa baby? Na umedumu muda gani kuitwa baby/honey?
Tena kwa taarifa ni kwamba shikamo baba/mama ndio kodi yake ya pango.Angalia huyu kula kulala, yani unafanyakazi halafu unakaa kwa Baba? hasara hii.
we ulitaka nikae kwenu? kwanini nisiishi na wazazi wangu?Angalia huyu kula kulala, yani unafanyakazi halafu unakaa kwa Baba? hasara hii.
Vipi kaka, mbona umeandika "kitofauti" sana leo?
sipendi kuitwa baby mimi......
Siku hizi uko juu kwenye malavidavi!!! big up!hiyo tunaita utility na disutility katika mapenzi....
mwanamke mpya huwa ana utility kubwa sana.. hivyo zile ambo ze Te amo kuanzia saa nne usiku kama ilivyo ada, message za goodmorning ba bebi umekula nini wakati hujamtumia hata mia, huwa ni nyingi sana...
lakini disutility huja baada ya kuwa mmejenga mazingira ya kuchujana, hapo hata text ya goodmorning inaweza kujibiwa wakati wa goodafternoon!... reason: baby I was busy!! another reason: ushakula mzigo kitaaaaambo!
cha kufanya tu ni kujua njia za kuboresha love affair yenu kiujumla!
Karibu uchangie, mwenzetu unaitwaje kwa Sasa?!.
nilivyoizoea baby hata tuwe kwenye maugomvi ntaita baby tu
Linaona raha kuhudumiwa baba ake kama mama ake alivyokuwa anahudumiwa.