Kuitana "baby" mwanzoni mwa mahusiano.....

Kuitana "baby" mwanzoni mwa mahusiano.....

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Posts
3,592
Reaction score
3,541
Mwanzoni mwa mahusiano watu huitana "baby", "honey" nyingi lakini hupungua kadiri muda unavyosogea. Je ni nini husababisha hili? Je wewe bado unaitwa baby? Na umedumu muda gani kuitwa baby/honey?
 
Kipya kinyemi babu wee..! Akha hebu acha tujiachie hujui kuitwa bebi kuna raha na ladha zake ???
 
Mwanzoni mwa mahusiano watu huitana "baby", "honey" nyingi lakini hupungua kadiri muda unavyosogea. Je ni nini husababisha hili? Je wewe bado unaitwa baby? Na umedumu muda gani kuitwa baby/honey?

hiyo tunaita utility na disutility katika mapenzi....

mwanamke mpya huwa ana utility kubwa sana.. hivyo zile ambo ze Te amo kuanzia saa nne usiku kama ilivyo ada, message za goodmorning ba bebi umekula nini wakati hujamtumia hata mia, huwa ni nyingi sana...

lakini disutility huja baada ya kuwa mmejenga mazingira ya kuchujana, hapo hata text ya goodmorning inaweza kujibiwa wakati wa goodafternoon!... reason: baby I was busy!! another reason: ushakula mzigo kitaaaaambo!

cha kufanya tu ni kujua njia za kuboresha love affair yenu kiujumla!
 
Hata tv mpya inakuwa imewekwa vzr kwnu box mkuu
 
Mwanzoni mwa mahusiano watu huitana "baby", "honey" nyingi lakini hupungua kadiri muda unavyosogea. Je ni nini husababisha hili? Je wewe bado unaitwa baby? Na umedumu muda gani kuitwa baby/honey?

Kwa mwanaume kuitwa Babe siyo vizuri, binafsi sipendi.
 
Mimi my Daddy and Mummy bado wananiita Baby hadi leo..... tena asubuhi naulizwa "Baby huendi kazini".
 
hiyo tunaita utility na disutility katika mapenzi....

mwanamke mpya huwa ana utility kubwa sana.. hivyo zile ambo ze Te amo kuanzia saa nne usiku kama ilivyo ada, message za goodmorning ba bebi umekula nini wakati hujamtumia hata mia, huwa ni nyingi sana...

lakini disutility huja baada ya kuwa mmejenga mazingira ya kuchujana, hapo hata text ya goodmorning inaweza kujibiwa wakati wa goodafternoon!... reason: baby I was busy!! another reason: ushakula mzigo kitaaaaambo!

cha kufanya tu ni kujua njia za kuboresha love affair yenu kiujumla!

hahahahahaha meseji ya goodmorning inajibiwa afternoon
kama unavyonifanyia nowdays ze king
 
Hyo kumgrisisha mwanzoni akukubali akuzalie ,akishezaa mwendo wa mama ninilihi
 
bora muanze hivo,mana mkishachuja badae inakuwaga mtaftano kweli
 
Ni raha aisee ushafika nje unaskia sauti yakike inakuita "honeeeeeey" hahahha
 
Back
Top Bottom