Kuishi na mwanamke yahitaji uvumilivu sana

Kuishi na mwanamke yahitaji uvumilivu sana

Hata wewe pia unatatizo kuna vitu ameviona kwako ndio maana yupo hivyo yaani anajihami

Shida nikwamba hajapata sehem ya kuyasema yakwako yanayo mkela na mpaka akakosa imani na wewe niukweli usio pingika kua anakuvumilia tu ndio maana mmefika hapo mlipo

Mwanamke yeyote anapenda amshepu mumewe awe vile anavyo taka hasa pale mwanaume unapokua na vigezo vingi vinavyo mvutia na kuheshimika na jamii

NB; Kila mtu anamapungufu tofauti yetu nikwamba tunazidiana unachokiona kibaya wewe mm kwangu kinafaa pia sisi wanaume tupunguze ubabe kwani hata mm ninamke now tunaingia mwaka wa nne sasa.
 
Acha tu....

Ukiona mtu amekua na mwanamke mrembo over 3 years na akafanikiwa kumpeleka pale alter na kufunga nae ndoa muheshimu sana huyo mtu, ni mtihani/challenge kubwa mnooo !!

Plus ukiona mtu miaka hii amedumu kwenye ndoa na huyo mwanamke for more than 5 years plus amekua happy, financially stable nd appreciating each year akiwa na huyo mke wake. Muheshimu sana huyo mtu ni kupitia neema za baraka za Mungu tu .

I kno how its like living wit a stubborn woman.
Ukiona pia mwanamke amevumilia 5 yrs ya ndoa and they are happy mheshimu..
Changamoto ziko pande zote kuna wanaume sturborn sana, siri za nyumba ni kuta tu ndo zinajua kuna makubwa sana humo ndani
 
Pole sana. Watu wengi huwa tunakosea sana pind tunapotaka kuoa.
Ukikosea kuoa unaharibu maisha yako yote na huwezi kuwa na furaha hata kidogo. Na ukumbuke si kila mwanamke anafaa kuoa.
mwanamke asiyekuonea huruma huyo hafai hata kidogo.
Ndugu yangu km anakufanyia hivi ukiwa mzima, je, siku umesimamishwa au umefukuzwa kazi ataweza kukusaidia?
Au unaumwa taabani ataweza kukusaidia. Hebu tafakari kwa kina mr.
All in all ww ndiyo mwenye maamuzi ya mwisho. Jaribu kuongea naye tena na tena. Ukiona habadiriki. Ww ndiyo mweny maamuzi yako.
Kumbuka wanawake ni wabinafsi sana, kuoa mwanamke mweny kazi haimaniishi umepunguziwa mzigo. Ni wanawake wachache sana kweny kundi la wanawake 100 ni 2 wanaojitambua.
Ndiyo maana usije kushangaa mtu anadegree anaoa wa darasa la 7. Kwa sbb hata akioa mweny degree mwenye kazi mshahara wa mwanamke unaweza usiguse na usiujue kbsa.
Pole sana

Kweli kabisa mshahara wake uoni n bado anaitaji pesa kwako kwakila jambo. Majini sn hawa
 
Achaneno na pesa za wanawake, kama mke wako anafanyakazi shukuru Mungu pesa za salon na makochokocho mengine atajigharamia mwenyewe

Akitaka kitandika kitanda kalale sebureni, mimi naijuwa dawa yao hawa nimenunuwa zile sofa zenye kitanda kabisa ukianza kuniletea makelele sebuleni sitoki nina kitanda kabisa.

Halafu ni lazima mjuwe wazi mke wako siyo ndugu yako hili mlielewe vizuri.

Na la mwisho msipende kufananisha maisha unamuona fulani mke wake yuko poa sana kuna watu wengine kuondokana na upuuziupuuzi wamewadhibiti wake zao kwa madawa.

Kiasili mwanamke bila kukukela hasikii raha kabisa.

Take it from me.
 
Tengenezeni bajeti ya matumizi kwa kila mwezi, then mkubaliane kila m2 achangie nusu na kila kitakachoongezeka baada ya bajeti kila mtu achangie pia, zinazobaki mkubaliane kama mnajenga, kusomesha, kusaidia wazazi au kufungua miradi, vinginevyo ameshakugeuza buzi ndani ya ndoa.
soma vizuri hiyo post
 
Umepanga au umejenga?kama ni kinyumba cha kupanga beba mtoto peleka nyumbani kwenu alelewe kwenu na wewe beba begi la nguo na vyeti vyako vya shule nenda kaishi kivingine,muache hapo peke yake anatumbua mimacho atie adabu
nimepanga kaka ndo nataka nianze kujenga
 
Mhhh, Huyo Umemuoa au Amekuoa?

aisee huyo mwanamke ni wa kumuacha tu, tafuta mwanamke anayefaa kuwa mke.

Huyo hawezi kuchangia maendeleo yako ya baadaye.

Hafai, ana roho mbaya isiyo na huruma.
 
Ni utoto tu,ipo siku ataacha.
We endelea kumueleza juu ya hizo tabia usizozipenda,ukisema umuache hutopata aliyekamilika,kila mwanamke anamapungufu yake,ilimradi hayakuathiri mpe muda
 
ndo shida ya kuoa wanawake waliotendwa na pili kabla ya kuoa inabidi ujue huyo mwanamke unaweza kumcontrol au yeye ndo anakucontrol mi naona hapo huyo yupo kichwani mwako na ulitaka mwenywe enzi za uchumba wenu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom