Kuishi na mwanamke yahitaji uvumilivu sana

Kuishi na mwanamke yahitaji uvumilivu sana

Mimi kitu cha kwanza ni furaha na amani ya nafsi yangu ndo naingalia...mengine hayafata lakini kitu kinakotaka kuniondolea furaha yangu sikupi nafasi hata kidogo!!!!!!!!!!!!!..
 
Sikushauri umuache na pia sikushauri uendelee kua nae..... Follow your heart.... Ila mbona izo tofauti zinarekebishika man... La msingi kaa nae chini taratibu uongee nae.... (Next tym akikuambia amka nitandike kitanda una amka anatanddika alaf unarud kulala hahahahah😀😀😀😱) jokin
 
Izo tofauti zinarekebishika tena vizur tu, labda iyo ya pesa ndo tabu kaa nae chini uongee nae, izo changamoto nyngne zinarekebishika vizur sana, muache uo mwngne utajuta, hakuna kiumbe kikamilifu apa dunian,
 
Kama hizo tabia zake n nzur kwa upande wako Muowe Ila kama mbaya piga chini
 
Kwny usaf sijaona tatzo kubwa labda apo unataka kununua icho kitu akakwambia yy hana ela inaeza kuwa mkeo hajakipa kipaumbele kununua next time kaeni chini na mkeo muekeane malengo kipi muanze kununua naona itasaidia .
Mke wako mi naona wa kuoa usimuache ayo mambo madogo
 
Tatizo tu ni huo mkono wa birika.. Huenda anajenga kwao au kwenye kiwanja chake ambacho pengine wewe hukijui, mvumilie tu anaweza kubadirika baade
 
Swala la mke lazma uombe Mungu ili akuletee yule anaefanana na wewe i mean yule aliekupangia !lakin ukaamua kujichagulia kutokana na matamanio ya macho lazma upate tango pori ambalo litakusumbua forever! kwa iyo vijana jitahidin sana kuomba ikifikia hatua hii muhimu ya maisha !wa kwako yupo ila hujataka kumtafuta(better fish swimm near the bottom)!period
 
Swala la mke lazma uombe Mungu ili akuletee yule anaefanana na wewe i mean yule aliekupangia !lakin ukaamua kujichagulia kutokana na matamanio ya macho lazma upate tango pori ambalo litakusumbua forever! kwa iyo vijana jitahidin sana kuomba ikifikia hatua hii muhimu ya maisha !wa kwako yupo ila hujataka kumtafuta(better fish swimm near the bottom)!period
huyu nnayeishi naye ni mlokole mbaya yaan anasali kila saaa
 
Tatizo ni lako kudhani kuwa anaweza kubadilika au unaweza kumbadilisha....
Ameshapita stage za kutengeneza tabia huyo.
Note. Simaanishi kwamba hastahili kuwa mke
 
Kama mnaishi wote na mnalala wote pia mshakua na mtoto, kipi kinakufanya useme hujaoa? Zoea tu hali hii, tambua hela ya mwanamke ni ya kwake tu ila ya kwako ni ya kwenu wote
 
Tengenezeni bajeti ya matumizi kwa kila mwezi, then mkubaliane kila m2 achangie nusu na kila kitakachoongezeka baada ya bajeti kila mtu achangie pia, zinazobaki mkubaliane kama mnajenga, kusomesha, kusaidia wazazi au kufungua miradi, vinginevyo ameshakugeuza buzi ndani ya ndoa.
 
tunaomba na side B ya mazuri yake, ume list mabaya tu
 
sijaoa naishi na mwanamke ambaye japo anatabia zinazonikera najitahidi kuvumilia tabia nisizozipenda ni kama hizi

Ubanaji wa matumizi anajibana kama anajenga lakini sijaona cha maana anachonunua au anachowekeza

Msafi kupitiliza yaani ukitoka kazini kabla hujaingia anakuambia FUTA VIATU VYAKO Na uoshe miguuu kabla hujaingia(kama umevaa sandals)

Anamfokea sana dada (mfanyakazi wa nyumbani) yaani hata kama glass hajaiweka sehemu yake atapiga kelele masaa mawili

Anaweza kukuamsha kitandani ili atandike kitanda anaboa hadi natamani nimtimue nlete nyumba ndogo ila nkiwaza mtoto wangu mdogo napata shida kidogo

Wote tunafanya kazi ila nampa hela ya matumizi kwa kila kitu anachoniambia na kuniandikia kwa mwezi ila bado anataka kujua hela yangu iliyobaki imeenda wapi (sisi ni wafanyakazi serikalini so anajua scale ya mshahara wangu )

Juzi niliishiwa na nilitaka kununua kitu cha muhimu kwa ajili ya maisha yetu nilipungukiwa na laki 2 tu akanambia hana hela wakati last transaction yake (aliniagizia nimtolee hela alikua na mill 2 na laki 4

Nilishamwambia akanambia atajirekebisha ila hajajirekebisha ndo anazidisha
NB:; BADO SIJAMWOA NIENDELEE NA MCHAKATO WA KUOA AU NIACHE!
Umepanga au umejenga?kama ni kinyumba cha kupanga beba mtoto peleka nyumbani kwenu alelewe kwenu na wewe beba begi la nguo na vyeti vyako vya shule nenda kaishi kivingine,muache hapo peke yake anatumbua mimacho atie adabu
 
Kwabza bro pole kwa masahibu yanayokupata, lkn chakufanya usichoke kumrekebisha maana we ni Mwl na yy ni dent cku zote, pia kumbuka kuwa pesa ya mwanamke ni kwa desire yake tu na sio kwa maendeleo ya familia, swaala la kbadilisha kitabia ni gum kidogo, maamuz unayo mwenyewe
 
kaka stuka, yaonekana yeye amekaa kimaslahi zaidi, na ukija kumuoa kuwa tayari kuwa katapila kwake maana anaonekana ni jeuri ,asiye na staha, mwenye dharau. hawezi kukuamsha mumewe eti atandike kitanda. anatakiwa akaikuona umetoka kazini aje na kibeseni akunawishe mikono ili hata usahau kuwa na yeye anapokea mshahara. ila kutokana na tabia yake mbovu imekufanya uanze kufikiria hadi mambo mengine
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom