Kuishi/kusoma kwenye nchi za G7 vs BRICS

Kuishi/kusoma kwenye nchi za G7 vs BRICS

Sahihi kabisa 👍 lazima roho za viongozi washenzi na wapumbavu zitolewe kafara kwa faida ya WATANZANIA wote . Hii nchi itajengwa kwa jasho na damu
Kuna kinga flani ambayo hawa watawala wanayo na hio ndio inawatia kiburi sasa kwa kuanza kutatua tatizo tungeanza kuiondoa hio kinga ili hata tukiwapa mkong'oto kwenye sanduku la kura wasiwe na ujanja
 
Kuna kinga flani ambayo hawa watawala wanayo na hio ndio inawatia kiburi sasa kwa kuanza kutatua tatizo tungeanza kuiondoa hio kinga ili hata tukiwapa mkong'oto kwenye sanduku la kura wasiwe na ujanja
Kupitia katiba mpya si ndiyo mkuu?
 
🇷🇺🇷🇺🇷🇺💪
 
Kila mtu I mean Kila mtu ndoto yake ni kuishia na/au kusoma G7 esp kiwanja USA baby.

Huko kwingine watu huenda baada ya plans zao za kwenda G7 kufeli ndo maana hata visa za huko hutolewa kama pipi.

Miarabu yenyewe, wasomali na wale wote wanaoipondea USA Kila siku kwamba ni shetani wakipata nafasi hawaendi Saudi Arabia au ME bali hukimbilia North America na western Europe na wakibaniwa hulia kama watoto.

Hao BRICS ni utopolo tu. Kuliko kwenda India bora nibaki sokomatola tu.
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
 
Vyuo vizuri duniani vipo USA. Nipewe scholarship ya kwenda Stanford, Duke, Yale au California halafu nikatae niende Beijin? Hata kwa dawa yani japo wana chuo kimoja cha Tsinghua university inaweza kuwekwa kwenye vyuo hamsini bora duniani.
 
Yote uliyoongea ni utopolo na wishful thinking. Nini Kati ya hayo yanakusaidia wewe moja kwa moja? Nchi kuwa na watu wenye IQ na purchasing power kubwa inakusaidia nini wewe binafsi? Vichina na mihindi yenyewe inakimbilia North America na western Europe habari gani wewe Mmatumbi.

Taja mgeni hata mmoja let alone mtu mweusi aliyefanikiwa huko kweli kweli Mimi nikutajie mamia waliotoboa USA wakiwa first generation immigrants.

Unajua bongo watu waliosoma Russia na China wanavyodharauliwa? Unajua watumishi wa balozi za BRICS countries wanavyochukuliwa poa comparing to their counterparts wanaofanya kwenye balozi za G7? That should tell you something.

Leo hii Wewe ukienda kusoma China unapewa elimu tofauti kabisa na anayosoma mchina mwenyewe sababu huelewi Lugha yao na ubaguzi kwao bado ni legal.
Nenda ukaliwe kichuri labda ndio unachokitaka [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]

Ila nimejibu kutokana na mada niliyoikuta, Sasa wewe msukuma wa Nyaumata, utaelewa nini?

Elimu? Lete ushahidi wa kuwa elimu ya Uchina ipo kwa misingi ya ubaguzi?[emoji38][emoji38][emoji38] au Elimu ya Kirusi ipo kwa mfumo huo?

Ila kwa akili zako elimu ya Magharibi haipo kwa ubaguzi? Kama sivyo leta ushahidi ukihusisha na entrance ya vyuo vyao Bora vya Teknolojia.

Eti first immigrants generation? Unajua kutokana na historia ya USA, je unaweza leta ushahidi wa idadi ya population ya hao first immigrants na idadi ya waliofanikiwa versus general population.

Idadi ya waliofanikiwa black versus whole black population in USA.

Upande wa Urusi hakuna significant African population kwenye jamii Yao ila kati ya hao wachache wapo waliochaguliwa mpaka umeya katika white majority population, je USA?

Unapoongea level za ubaguzi Kuna ambaye anaifikia USA na kule kwao ni Institution racism mpaka vyombo vya ulinzi na usalama.

China Nako ni hivyo hivyo kama Urusi, unless ulete ushahidi ulio wazi.
 
China kwa sababu nataka kujifunza mapinduzi ya kiuchumi waliyoyafanya ndani ya muda mfupi tu wa takribani miaka arobaini [40] mpaka Sasa tokea 1976 kutoka third world country [ nchi masikini] mpaka first world country [ nchi tajiri na namba mbili kwa uchumi duniani] jambo ambalo sisi nchi maskini Tanzania linaweza kutusaidia
Huwa nawaza sana kuhusu china.

Imekuaje wao wakaweza kutoka huko? Watu juhudi zao, teknolojia? Au ni nini?

Ila naamini kabisa moja ya sababu wao kutoka hapo walipo pengine ni misimamo mikali waliyojiwekea juu ya mali za umma.
 
umewahi kusikia wapi mtu kazima meli na kuibukia India, Urusi au china? huko ni jua la utosi kabisaa tena wabaguzi sana . mahala pa kwenda siku zote ni G& tuu.hata hao wachina na warusi mahella yao yote wameyafukia G7
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mimechekaaaaa sanaaaaaa
 
Back
Top Bottom