Kuiomba Tanganyika ni kuenzi ukoloni

Kuiomba Tanganyika ni kuenzi ukoloni

Hapana mimi ni kilaza tu ila kwahili naona Giza tu kila Mtanzania haoni manufaa ya muungano wetu serikali ya Zanzibar ipewe madaraka zaidi Tanzania ibakie kama ilivyo Matatizo yanaisha Mbona south hatujaungana lakini tuenda bila viza? Ni udugu uliyokomaaa zaidi kuwa na TanzaniaView attachment 148930


Sent from my iPhone

Ni kweli kabisa utaendelea kuona giza kwa sababu hakuna aliye tayari kukubali kuwa hakuna nchi moja inayoitwa Tanzania, Tanzania ni muungano wa nchi mbili Tanganyika na Zanzibar na hilo hakuna asiyejua hivyo. Maswali magumu yanayopewa majibu rahisi ni vp Tanganyika isiwepo lakini Zanzibar iwepo. TANGANYIKA IKO WAPI?? Jibu rahisi imejificha kwenye koti la muungano! Hilo koti kwa nini halikushonwa kubwa ili litoshe kuificha Tanganyika na Zanzibar? Jibu jingine rahisi,eti Zanzibar ingemezwa kwa kuwa ni ndogo na kupoteza utaifa wao. Hapa ndipo kitendawili kingine kilipo...kwamba Tanganyika ipoteze utaifa wao lakini Zanzibar hapana! Ile saa ya ukombozi ya yule mchungaji asiye na kondoo sasa itimie...Hiyo Tanganyika ichomolewe huko ilikojificha kwenye koti la muungano nayo ionekane na hilo koti libaki lenyewe lisiwe na Zanzibar wala Tanganyika. Nchi zote mbili ziwe huru. Na tume ya Warioba imeeleza vizuri sana jinsi ya kuichomoa Tanganyika kwenye koti la muungano. Wewe unaposema Zanzibar ipewe madaraka kamili na Tanzania ibaki ilivyo...maana yake unakubali Tanganyika iwepo kwa sababu hakuna mamna nyingine ya Zanzibar kuwa na uhuru kamili bila kubadili mfumo uliopo wa muungano.
 
View attachment 148917

Baada ya kuomba bendera ya tanganyika nitahakikisha tunapewa bendera halisi ya Tanganyika! Kwasababu tutakuwa tumeamua kuishi kwa historia


Sent from my iPhone

Pia historia inatuonyesha, baada ya kuiua Tanganyika na kuzaliwa Tanzania, Tanzania ile siyo ya sasa

Tanzania ya kipindi kile ilikuwa ni moja, iliyozaliwa na Tanganyika na Zanzibar, Zanzibar ya wakati ule Katiba yake ilikuwa tofauti na ilivyo sasa na ili irekebishwe kunahitajika kura ya maoni kutoka kwa wazanzibari

Ila, Tanganyika ambaye alizaliwa Tar 9 Dec 1961, ambaye sisi tuliozaliwa na kukulia kwenye ardhi iliyokuwa inaitwa Tanganyika, Tunaidharau Tanganyika na kuikumbatia Tanzania ambayo ni zao la Tanganyika na Zanzibar,

Zanzibar wao wamesharekebisha katiba yao, sasa wapo tayari at anytime kujitenga na sisi na kutuanchia nchi haramu ya Tanzania

Heri ya mkoloni kuliko viongozi wa Tanzania hii
 
I could never thought that i will ever see people who hate their own identity in my life time but hey here they are.I would rather live with baboons than living with Tanganyika hating morons who go by the name CCM.What a bunch of clowns!!!!
 
Hivi Nani aliiyomba Tanganyika kwa ushujaaa na huyo aliyeiomba Tanganyika ndio aliyiiomba Zanzibar ikakawa Tanzania sasa Sijui wewe unataka ni kumkosoa AMA kumlekebisha maana kwake yeye Mwalimu Nyerere wewe nakuona kidampa tu mpaka pale utakapo unganisha at least kijiji na kijii nakukipa jina lake


Sent from my iPhone

Ndiyo maana na sisi tunaomba kwa ushujaa Tanganyika irudi kama Nyerere alivyo omba uhuru wa Tanganyika kwa ushujaa na kaiua Tanganyika kwa ushujaa pia.Tuna amini kuwa Nyerere ni binadamu siyo mungu naye ana makosa yake kama binadamu yeyote.Kosa kama hili la kuiuwa nchi yaTanganyika na kuiacha Zanzibar ikiwa hai.Pia tunataka kuwajulisha walimwengu kuwa wtz tunaweza tukafanya mambo yetu bila ya Nyerere ya kuwepo.
 
Dunia ya leo hivi kuna mapimbi kama huyo aliyeleta mada.......?
Kinachokubabisha wewe ni jina au nini...?
Wananchi wakiamua hata jina wanaweza kubadilisha...
Acha mawazo ya mgando.......suala sio jina......jambo kubwa ni utawala usiokuwa wa ubabaishaji
CCM imekuwa ikitumia neno Tanzania kutunyonya watanganyika na wakati huo huo kuwasaidia wazanzibari kimya kimya huku wao nao wakiona Watanganyika wanawatawala......
Sasa imefika wakati kila mtu ale chake......tukutane jumuiya ya Afrika Mashariki.....
 
Unataka kusema tusingeungana na zanzibar hilo jina tanganyika lingekufa? Zanzibar chini ya Utawala wa Sultani wa Kiarabu iliitwaje? uganda,Kenya,burundi,sudan,.Nk. Naomba majina yao kabla na baada ya Uhuru.
 
Unataka kusema tusingeungana na zanzibar hilo jina tanganyika lingekufa? Zanzibar chini ya Utawala wa Sultani wa Kiarabu iliitwaje? uganda,Kenya,burundi,sudan,.Nk. Naomba majina yao kabla na baada ya Uhuru.

Tanzania ni mfano Africa kwa ukombozi dhidi ya unyonyaji na wala historia yetu ni ya kipekee ndani muungano tumekuwa na nguvu za ajabu sana hebu fikiria mbona nchi zote zilizo ungana zilivyo na nguvu!!!


Sent from my iPhone
 
Ni ukweli usioweza kupingika, kwamba, tarehe 9.12.1961 ni siku ambayo nchi ya TANGANYIKA ilipopata Uhuru. Siku hiyo, haikuwa kamwe siku ya Uhuru wa nchi ya TANZANIA, wala nchi ya "TANZANIA BARA"! Kote duniani, siku ya Uhuru wa nchi, ni siku ya kujivunia, na husherehekewa kipekee. Marekani, kwa mfano, hakuna sherehe inayomilikiwa na wananchi wote, na kusherehekewa kipekee, kama siku yao ya Uhuru, tarehe 4 Julai. Sherehe za Uhuru, kote duniani, huchochea uzalendo.

Hapa kwetu, sherehe za siku ya Uhuru, hudorora majumbani mwa watu, na ni watu wachache tu hula na kunywa na kushangilia, Ikulu. Sababu kuu ya kudorora kwa sherehe za Uhuru majumbani, ni kwa kuwa sherehe hizi hazimilikiwi na wananchi, ambao hatujui kwamba siku hiyo huwa tunasherehekea Uhuru wa nchi ipi! Katika hotuba ya Rais ya siku ya Uhuru, Rais "huona haya" kutamka kwamba siku hiyo ni siku ya Uhuru wa TANGANYIKA, na wanasiasa wote vivyo hivyo! Vilevile, nyimbo zote za Kwaya, Dansi, Ngoma za utamaduni; zinazoimbwa siku hiyo, haziitaji TANGANYIKA, na hata Vyombo vya Habari "huona haya" kutamka kuwa siku hiyo ni siku ya Uhuru wa TANGANYIKA, kwa kuhofia "kuvunja sheria", au "kufanya uhaini"! Bendera zote Uwanja wa Taifa, siku ya Uhuru, huwa ni Bendera za Tanzania, kama vile ni siku ya Uhuru wa Tanzania; na ni "kosa" kuwa na Bendera za TANGANYIKA, siku hiyo! Iliniuma sana siku ya tarehe 9.12.2011, tuliposherehekea miaka 50 ya Uhuru, kwa gharama kubwa sana, huku "tukiona haya" kulitaja jina la TANGANYIKA!

Ombi langu: Kama hatuwezi "kuifufua" nchi ya TANGANYIKA, ni vema basi tukafuta sherehe hizi za Uhuru, za kinafiki!!!!!
 
Hivi unajua kwamba hata hilo eneo la Tanganyika liligawa na wakoloni mwaka 1884 huko Berlin. Kwa hoja yako hiyo "Tanzania" unayoijua ni chimbuko la wakoloni vilevile.

Sent from my Lumia phone using Tapatalk
 
Tanzania ni mfano Africa kwa ukombozi dhidi ya unyonyaji na wala historia yetu ni ya kipekee ndani muungano tumekuwa na nguvu za ajabu sana hebu fikiria mbona nchi zote zilizo ungana zilivyo na nguvu!!!


Sent from my iPhone

Hey little boy just keep your idiotic history to yourself please,We don't need it,All we need back is our Tanganyika.
 
What did Tanzania brought us? I can say, Tz brought mkoloni-mweusi(ambaye ni hatari kuliko yule mweupe) hivyo tunaihitaji Tanganyika yetu na itapatikana tu kama mkoloni-mweupe alivyoitema!
 
Tanganyika ni ya mjerumani bali Tanzania ni zao la watanzania sasa unadai nchi ambayo sii yako akili matope


Sent from my iPhone

Hakuna aliyekuambia kuwa Tunataka kuondoa Tanzania. Bali Tanzania itakuwa imara zaidi kama sehemu zinazoitengeneza zinafanya kazi vizuri. Njia mojawapo ya kuhakikisha kuwa zinafanya kazi vizuri ni kuzitambua na majukumu ya kila upande.








Sent from my Lumia phone using Tapatalk
 
Imezoeleka kusherekea uhuru wa nchi hii kila 9 December, je, ni uhuru wa nchi ipi kama Tanganyika tunaikataa?
 
Baboons can think better than these butt licking morons who call themselves CCM supporters.What a pathetic excuse for the human-beings!!$
 
Tanzania ni mfano Africa kwa ukombozi dhidi ya unyonyaji na wala historia yetu ni ya kipekee ndani muungano tumekuwa na nguvu za ajabu sana hebu fikiria mbona nchi zote zilizo ungana zilivyo na nguvu!!!


Sent from my iPhone

acha kudanganya watu wewe!nguvu gani unayozungumzia?kiuchumi tuko ovyo kabisa/kisiasa ni takataka kabisa... Nguvu gani unayozungumzia nduguyangu kwa Tz?
 
eti kuomba tanganyika ni kuenzi ukoloni!,kwani we wadhani ukoloni haupo?.ok vp mbona bado mna ziwa liitwalo victoria?,asili ya neno dar es salaam ni ya wapi?.vp michezo ya commonwealth mnayoadhimisha miaka nenda rudi.tafakari.
 
Na hata tarehe 26.4 kwenye sherehe za Muungano, huwa tunaona aibu kusema ni siku ya Muungano wa nchi za TANGANYIKA na Zanzibar! Watanganyika nani kawaroga, na aliyewaroga yupo hai kweli, au alikwisha kufa?
 
Ndugu Zangu nimekuwa nikijiuliza Umoja wa mataifa,unajiendeshaje na majeshi na mashirika yake ya msaada,na haikusanyi kodi direct? Kwa nini serikali ya 3 isiwe Kwa Mfumo huu?Naomba sana kukosolewa
 
Back
Top Bottom