Kuingia kwenye ndoa ukiwa na miaka chini ya 25 ni sawa na kuoka disko saa 3 usiku


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,004 280
Hebu fikiria,
umetoka kwenye maisha ya kuchungwa na baba na mama, hali kadhalika hujafurahia maisha na wala huyajui kwani ulikuwa masomoni kwa muda wote.
Halafu ghafla unaingia kwenye kifungo kingine cha ndoa, hii ni sawa kabisa na kuingia kwenye disco la kukeshasaa mbili na nusu usiku na kisha kutoka saa tatu usiku.
Ili uwe kijana uliye mkamilifu, ni lazima uenjoy maisha yako mwenyewe na uhuru wako binafsi.
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
na wanasema ETI ukifikisha miaka 27 hujaolewa huolewi tena

ko its only 2 years hapo
Umeona eeeee lakin kuolewa mapema napo raha unafaidi mapenzi bado mkiwa vijana, sasa wanataka tuolewe tukiwa na miaka 60 kama yule bib wa CCM jamani hata kumkatikia mume tabu,,
Raha ya ndoa damu iwe inachemka banaa
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
lengo likiwa kwenda disco na kucheza mziki wala haina tabu, Ila kama unaenda uonekane..
 
MjuviKitambo

MjuviKitambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
594
Likes
358
Points
80
MjuviKitambo

MjuviKitambo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
594 358 80
Hapa Napata shida kuelewa akili zetu watz zikoje. Mtu zaidi ya miaka 20 bado anajiona mtoto tuuu????.miaka hiyo ya kujijengea maisha Kijana anawaza Disco, pombe na uzinzi???? Kaaaazi Kweli kweli
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Hebu fikiria,
umetoka kwenye maisha ya kuchungwa na baba na mama, hali kadhalika hujafurahia maisha na wala huyajui kwani ulikuwa masomoni kwa muda wote.
Halafu ghafla unaingia kwenye kifungo kingine cha ndoa, hii ni sawa kabisa na kuingia kwenye disco la kukeshasaa mbili na nusu usiku na kisha kutoka saa tatu usiku.
Ili uwe kijana uliye mkamilifu, ni lazima uenjoy maisha yako mwenyewe na uhuru wako binafsi.
kweli aisee,presha za ndoa cpend kabisa
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Kiufupi ni vizuri sana lakini. Mfano unapata mtoto wako wa kwanza wa halali wa ndoa ndani ya 25, it means mtoto anapo graduate wewe utakuwa una 45 kwahiyo unakuwa hujastaafu na una uwezo mkubwa sana wa kuwa mchango mkubwa sana kwake na kwa wanao watakaofuata.
 
Lucky One

Lucky One

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
658
Likes
333
Points
80
Lucky One

Lucky One

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
658 333 80
Hebu fikiria,
umetoka kwenye maisha ya kuchungwa na baba na mama, hali kadhalika hujafurahia maisha na wala huyajui kwani ulikuwa masomoni kwa muda wote.
Halafu ghafla unaingia kwenye kifungo kingine cha ndoa, hii ni sawa kabisa na kuingia kwenye disco la kukeshasaa mbili na nusu usiku na kisha kutoka saa tatu usiku.
Ili uwe kijana uliye mkamilifu, ni lazima uenjoy maisha yako mwenyewe na uhuru wako binafsi.
watoto wa getikali shida kweli kweli....wenzako disco tumeenjoy sana tukiwa u 18 hadi sasa tumechoka
 

Forum statistics

Threads 1,251,598
Members 481,811
Posts 29,777,513