Kuimba pamoja kwa wapenzi

Kuimba pamoja kwa wapenzi

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Posts
12,320
Reaction score
11,345
Naomba wenye experience na hii kitu mlioko katika relationship ama ndoa naona kunakuaga na feelings flani amazing sana especially unapoimba na mwenza wako, haswa nyimbo ya kupokezana. Naona kama kuna connection kubwa sana hua inaundwa kwa wawili haswa kama wako katika mahusiano.

Naomba muelezee zaidi wale waliowahi experience yenu inakuwaje yani,, au kama mliimba kwenye harusi yenu ilikuwaje.

Sitaki kuzungumzia couples za marekani sababu nyingi zinajulikana mfano jay z na beyonce kuna tour moja "On the Run" kama sijakosea walifanya pamoja na walikua wanaimba pamoja and unaweza kuwaona walivokua,, hapa kwetu nmependa sana hawa na nyimbo inanikosha sana.


1481193652225.jpg
 
Uzuri wake ukimwimbia wife/ mpenzi hata kama una sauti mbaya atakusifia tu, atainjoy na kuipenda nyimbo.
 
Sana tena, alafu Good thing ni kwamba tupo na hobbie zinazofanana, so tukikaa pamoja ni furaha tu
dah,mi ugangster unanponza sana,bahat mbaya napenda rap bibie anapenda 'kokoro' na mie kuimba siwez,nikianza tu nanyamazishwa
 
Back
Top Bottom