kuhamasisha mgomo wa madaktari ni upu.mbavu uliopitiliza....madaktari wanapata mshahara mwingi kuliko wafanya kazi wengine...madaktari sio ndo watu muhimu kuliko wafanyakazi wengine wa kitanzania...bila watu wengine hapa tz madaktari pia wanaweza kupata matatizo mengi,namaanisha kuwa tunaishi kwa kufaidiana na kutegemeana...mimi sio daktari lakini kwa huduma yangu daktari anaihitaji sana bila hiyo anaweza kuishi vibaya na hata kupoteza maisha...mwalimu, polisi, na mfanya kazi yeyote anacho kitu ana contribute kwa taifa na kwa wananchi kwa namna moja au nyingine, aina fulani ya wafanyakazi ikijiona wao ni wa muhimu kuliko wengine hapa nchini ni ujinga usio na dawa....
kwa sasa hivi ninavyoongea serikali haina hela, kila mtu hilo analijua, magari mengi tu ya serikali yamepaki, hawana mafuta kuendesha....katika wakati mgumu kama huu, tunatakiwa kushare poverty, kidogo tulichonacho tunatakiwa tugawane ichoicho hata kama ni kidogokidogo...kundi moja lisitake kupata kikubwa kwa imani kwamba wao ni wa muhimu kuliko wengine....je? daktari ni wa muhimu kuliko walimu na polisi? polisi wanapata sh ngapi, walimu wanapata sh ngapi? secta zingine zinapata sh ngapi?...ujinga huu nimeulaani vibaya sana, kwasababunimeshuhudia kwa macho yangu wagonjwa wakifariki hospitali kwasababu ya mgomo huu..
dhambi hii madaktari wanafanya itawarudia, kama wamesababisha watu wamekufa, wao pia watakufa tu siku moja na watakosa hata wa kuwazika...Mungu ibariki |Tanzania.....