Kufuru ya waarabu hiyooooooooo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufuru ya waarabu hiyooooooooo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 17, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
















    A
    [TABLE="class: uiGrid fbPhotoSnowboxInfo, width: 0"]
    <tbody>[TR]
    [TD="class: vTop fbPhotoUfiCol"][/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Huu ni ULAFI na sio KUFURU.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Recycling.
     
  4. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Huwezi kutenganisha mambo hayo na dini fulani.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    lol! ccm hawajaiona hii? itafaa kwa uchaguzi wa 2015 manake hali sio hali
     
  6. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Duh balaa!
     
  7. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena huenda ni dini yako..
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nadhani walikuwa wanatafuta kuingia kwenye Guiness Book of Records
     
  9. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Vp mbona hujaweka na hii hapa...wakati zote zimo katika hiyo blog?

    Au kwa kuwa hawa ni wazungu ndo umemezea?
     
  10. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    umecheki enheee..
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa wanapenda sana Ubwabwa hawa!!
    Sijui wana shida gani!
     
  13. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,680
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Mambo ya kula kula, mbona kina mama na watoto hawapo????????????
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,914
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa sijajua, kumbe ukiweka picha ya waarabu lazima uweke na ya wazungu?
    Udini utakumaliza weye, na alioweka picha hii wala hakuwa na maana unayodhania wewe, tena ni muislamu mwenzio,
    Amevutiwa na picha tu na si kushindanisha ki bifu bifu kama unavyowaza wewe muda wote
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,903
    Likes Received: 19,478
    Trophy Points: 280
    Na hii jee? ni ya dini ipi?

    [TABLE="width: 500, align: center"]
    <tbody>[TR]
    [TD="colspan: 2, align: center"][h=2]1. Gigantic Jambalaya[/h] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [TD]This enormous pot of jambalaya-made for the Jambalaya Festival in Gonzales, La.-has set the Guinness World Record for "world's biggest jambalaya" in the past three years. The cast-iron pot weighs close to a ton, and that's before it is filled with 600 to 700 pounds of onions, 1,400 pounds of pork meat and sausage, and 700 pounds of rice. The finished dish feeds more than 4000. [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,580
    Likes Received: 1,646
    Trophy Points: 280

    KIATU CHA Hashimu wa makongo zamani, kwa sasa yuko US
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,580
    Likes Received: 1,646
    Trophy Points: 280
    kwetu mwiko kula na wanawake na watoto. Cjui ni wachafu? Na kwa nini wao ndo waandaaji wa misosi sasa!!!!!!!!nashindwa kuwaelewa hawa watu wangu
     
  18. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watakuwa wanamifugo tumboni
     
Loading...