Kufungwa office za CHADEMA West Njombe

Kufungwa office za CHADEMA West Njombe

Hili ni tatizo la chadema kutowekeza kwenye kuwa na ofisi zake.


Ofisi ya Chadema Njombe Magharibi ilijengwa na Nyimbo kwa fedha zake kwenye kiwanja chake,hivyo kwa kuwa amehama Chama na Chadema hawawezi kulipia pango,option pekee ni kwake kutafutia matumizi mengine ya jengo lake hilo.
 
tatizo ni mzazi wako
ndie aliefunga ofisi za chadema?wapare husema "wekiherwa kuvhina uti nyumba ifuka" yaani ukishindwa kucheza ngoma unalalamika nyumba ina moshi" yaani almradi visingizio tu.haya bana.
 
Huyu jamaa alisifiwa sana hapa JF kuwa ni kamanda wa kweli. Leo anaonekana hafai!!! Kwanini msijiulize kaona nini ambacho labda wengine kwa upofu mliofunikwa nao hamjakiona?
 
JIMBO LA NJOMBE MAGHARIBI KULIKUWA NA HUYU MLEZI WA CHADEMA BWANA THOMAS SIMON NYIMBO,IMEKUWAJE NA KUAMUA KUFUNGA OFFICE ZOTE ZA CHADEMA ALIZOZIFUNGUA KATIKA JIMBO LA WEST NJOMBE?:violin:
Mkome kujifariji kuwa mna vyama mikoani, kumbe mmepanda migongo ya wenyewe.Akiondoka tu mwenye chama na chama kina kufa!Na Dr Slaa akirudisha kadi ya CDM chama chenu kinakufa!!!
 
Inawezekana hajafunga ila labda kodi ya pango imeisha,sasa wanachama wa Njombe wajichangishe ili walipie pango! La sivyo mbona Njombe nyumba ni nyingi tu watafute eneo lingine wafungue ofisi.Poleni lakini!
 
JIMBO LA NJOMBE MAGHARIBI KULIKUWA NA HUYU MLEZI WA CHADEMA BWANA THOMAS SIMON NYIMBO,IMEKUWAJE NA KUAMUA KUFUNGA OFFICE ZOTE ZA CHADEMA ALIZOZIFUNGUA KATIKA JIMBO LA WEST NJOMBE?:violin:
Mkome kujifariji kuwa mna vyama mikoani, kumbe mmepanda migongo ya wenyewe.Akiondoka tu mwenye chama na chama kina kufa!Na Dr Slaa akirudisha kadi ya CDM chama chenu kinakufa!!!
 
hapa chadema kuna mambo ya msingi zaidi mnapaswa kuliangalia ikiwemo ofisi za mikoa ,wilaya, na kata na uendeshwaji wake
 
Kama alizitoa kwa chama, basi zinabaki kuwa mali ya chama kwani chama ni taasisi na mali yote inpotolewa kwa chama/taasisis basi hubakia kuwa mali ya taasisi husika. Huenda basi kuna taratibu a,bazo hazikukamilika, vinginevyo hana lake
 
JIMBO LA NJOMBE MAGHARIBI KULIKUWA NA HUYU MLEZI WA CHADEMA BWANA THOMAS SIMON NYIMBO,IMEKUWAJE NA KUAMUA KUFUNGA OFFICE ZOTE ZA CHADEMA ALIZOZIFUNGUA KATIKA JIMBO LA WEST NJOMBE?:violin:
Anatamani awadai na pilau mliyokula siku ya uzinduzi
 
Halafu ndiyo wanasema wanataka kuchukuwa nchi.

Hilo ni tatizo la kutumia kichwa kufugia nywele badala ya kuhifadhia ubongo unaofikiri na kuchanganua mambo.
 
Mkome kujifariji kuwa mna vyama mikoani, kumbe mmepanda migongo ya wenyewe.Akiondoka tu mwenye chama na chama kina kufa!Na Dr Slaa akirudisha kadi ya CDM chama chenu kinakufa!!!

Kama mzee Sumari alivyokufa Arumeru CCM imekufa, na ROSTAM alivyong'atuka Igunga CCM imekufa
 
JIMBO LA NJOMBE MAGHARIBI KULIKUWA NA HUYU MLEZI WA CHADEMA BWANA THOMAS SIMON NYIMBO,IMEKUWAJE NA KUAMUA KUFUNGA OFFICE ZOTE ZA CHADEMA ALIZOZIFUNGUA KATIKA JIMBO LA WEST NJOMBE?:violin:

- Sasa subiri Makamanda wa MFC wakiongozwa na Lema watakavyokwenda kufungua Tawi jipya Zimbabwe.

LE Mutuz
 
???????
Hii ina uhusiano gani na kufa kwa CDM Njombe?
Inatakiwa akili yako ijiongeze nimejibu hoja ya mshamba mmoja aliyesema CDM inategemea watu na akiondoka na chama kimekufa, kwa hiyo majibu yanahusu hicho na uhalisia wa yaliyotokea huko nilikozungumzia.
 
Halafu ndiyo wanasema wanataka kuchukuwa nchi.

Ritz,

Hata akienda CCM siku ya kuondoka atafunga office. Tuwe critical watu wabinafsi aina ya huyu hawafai popote
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom