Kufukuzwa kazi


Mosse Anney

Mosse Anney

Member
Joined
Feb 6, 2019
Messages
11
Points
45
Mosse Anney

Mosse Anney

Member
Joined Feb 6, 2019
11 45
Habarini wadau napenda kuuliza mtu anapo fukuzwa kazi na anamkataba wakudumu na amefanya kazi zaidi ya miaka mitano je anatakiwa kupewa haki zipi?
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,202
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,202 2,000
Atapewa haki zilizopo kwenye huo mkataba alio nao. Maana umesema ana mkataba wa kudumu. Huo lazima utakuwa na haki na wajibu mbalimbali ikiwa ni pamoja na kuacha au kuachishwa kazi.
 
K

Katus Manumbu

Member
Joined
Jul 20, 2017
Messages
64
Points
95
K

Katus Manumbu

Member
Joined Jul 20, 2017
64 95
Atapewa haki zilizopo kwenye huo mkataba alio nao. Maana umesema ana mkataba wa kudumu. Huo lazima utakuwa na haki na wajibu mbalimbali ikiwa ni pamoja na kuacha au kuachishwa kazi.
Mh
 
dumejeuri

dumejeuri

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,072
Points
2,000
dumejeuri

dumejeuri

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,072 2,000
alafu hizo haki itategemea kafutwa Kazi kwa sababu zipi mf,uzembe kazini ama vyeti feki.
 

Forum statistics

Threads 1,295,917
Members 498,479
Posts 31,227,972
Top