Rafiki Asprin, mimi nimebobea kwa ushenga, ukishamu-identify tu niambie nikusaidie kupeleka majeshi. habari zangu kamili utazipata kwa Dena Amsi na Baba_Enock. Usikonde wala nini! achana na Kongosho ahangaike na rafiki yangu The BossKwa kauli hii natangaza rasmi kuwa mimi na Kongosho sasa BASI!
Ahsanteni na kwaheri. ODM anatafuta asali nyingine kwa huzuni. Fixed Point please note!
Usijali my dear, nitaongea naye.......................... mtasikilizana tuSio hivyo my brand new friend!
Ugomvi ni kati yangu na Eiyer, yaani alinipromise hawezi cheat sasa hivi anataka zalisha watu!
Ongea nawe labda wewe atakusikia.
Rafiki Asprin, mimi nimebobea kwa ushenga, ukishamu-identify tu niambie nikusaidie kupeleka majeshi. habari zangu kamili utazipata kwa Dena Amsi na Baba_Enock. Usikonde wala nini! achana na Kongosho ahangaike na rafiki yangu The Boss
Subutu! Asprin huyu huyu?Kwa kauli hii natangaza rasmi kuwa mimi na Kongosho sasa BASI!
Ahsanteni na kwaheri. ODM anatafuta asali nyingine kwa huzuni. Fixed Point please note!
Nikijua lazima niwavamie na askofuUngependa kujua Fixed Point?
Kuna utani wa kutumiana PM?
Utani ni barazani bwana, halafu lilivyobumbuluka anakuja na line hii
"hatauweza mziki wangu, anayeweza ni my swee k tu"
Can you buy it, hata kama ni weye? Eiyer njoo hapa ujieleze, Kongosho kabadilika sasa anataka kutusuruhisha ili tuishi uzuri. LOL
Kwa kauli hii natangaza rasmi kuwa mimi na Kongosho sasa BASI!
Ahsanteni na kwaheri. ODM anatafuta asali nyingine kwa huzuni. Fixed Point please note!
Kongosho, ukiona hapo kwenye RED yamekukuta ujue unatakiwa kufanya ukarabati wa hali ya juu. yaani bibi kizee anakunyima usingizi! tafakari.................... chukua hatua.....................Tena arudi kabisa, unadhani kuchitiwa raha? Tena kwa bibi kizee?
Bora hata angekuwa binti mrembo.
Lakini, Kaunga hebu tumsubiri aje atuelezee ni nini kilitokea.
Ila ujue kuna 'computer crimes' pia, isijekuwa watu wameiba pasiwedi ya mmeo ili upate kiharusi wamchukue moja kwa moja.
Kongosho, ukiona hapo kwenye RED yamekukuta ujue unatakiwa kufanya ukarabati wa hali ya juu. yaani bibi kizee anakunyima usingizi! tafakari.................... chukua hatua.....................
Nikijua lazima niwavamie na askofu