Kuchelewa Kuanza Hedhi

M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,538
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,538 2,000
Vipi binti yetu ameshafanikiwa kuvunja ungo au mambo bado magumu?
Tatizo lake ni very serious kuliko tulivyokuwa tunadhani! Hatukuwa tumeambiwa ukweli, kumbe suala la kutokuwa na hedhi ni matokeo tu ya tatizo kuu!
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,501
Points
2,000
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,501 2,000
Tatizo lake ni very serious kuliko tulivyokuwa tunadhani! Hatukuwa tumeambiwa ukweli, kumbe suala la kutokuwa na hedhi ni matokeo tu ya tatizo kuu!
Daah! Kwa hiyo tatizo halijapata tiba mpaka leo mkuu?
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,538
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,538 2,000
Daah! Kwa hiyo tatizo halijapata tiba mpaka leo mkuu?
Yap! Bado, kwa sababu kama nilivyosema, awali hatukupewa taarifa sahihi kwahiyo tatizo lake la msingi sio kutopata hedhi bali hiyo kutopata hedhi ni sehemu tu ya tatizo la msingi ambalo naona ukakasi hata kulizungumzia! Lakini uzuri ni kwamba, mwenyewe inaelekea ni kama ameshakubali alivyoumbwa na anaendelea na maisha yake!
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
136,454
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
136,454 2,000
Yap! Bado, kwa sababu kama nilivyosema, awali hatukupewa taarifa sahihi kwahiyo tatizo lake la msingi sio kutopata hedhi bali hiyo kutopata hedhi ni sehemu tu ya tatizo la msingi ambalo naona ukakasi hata kulizungumzia! Lakini uzuri ni kwamba, mwenyewe inaelekea ni kama ameshakubali alivyoumbwa na anaendelea na maisha yake!
 

Forum statistics

Threads 1,314,103
Members 504,779
Posts 31,814,911
Top