Kuchelewa Kuanza Hedhi

MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,166
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,166 2,000
Wakuu Salaam!

Hapa home kuna issue tata kidogo! Kuna msichana ana umri wa miaka 18 na anakaribia miaka 19 hivi sasa! Ukimuona ana afya njema na haoneshi dalili yoyote ya upungufu wa kitu fulani mwilini! Sio tu kwamba anaonekana ana afya njema lakini amekuwa vizuri kwa sababu, usipomwangalia usoni na kugundua uso wake wa kitoto, unaweza kuamini amefikisha hata miaka 23 kwa jinsi alivyoenda hewani na mwili uliojengeka vema!!

Pamoja na yote hayo, huyu binti hadi sasa hajaanza kuingia hedhi!!

Ninachoomba kufahamu ni:

1. Je, hii inaweza kuwa ni hali ya kawaida pamoja na umri wote huo?
2. Kama si hali ya kawaida, hii hali inatokana na nini na tiba yake ni nini?!

Natanguliza shukrani zangu kwenu!
Ushamtia mimba mtoto wa watu,jiandae kulea au kwenda gerezani!! Pole sana,ndo maisha lakini
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,616
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,616 2,000
Ok! Ok! Sasa kama nimekuelewa hivi! Unaposema Sayansi ya Jamii bila shaka unamaanisha Sayansi ya Kiafrika yenye uwezo wa kuzuia mvua isinyeshe au kupiga radi mchana wa jua kali; au?!
Ndio Mkuu.....

Mbona kawaida sana iyo michezo.....hedhi inazuiwa kutoka kabisa ila siku ikiachiwa mbona atajuta mama kila siku itakua inamiminika kufidia....

Fanya background cheki ya familia yenu...
Ila again kabla ya kuanza kutumia madawa makali ya hospitalini....

Jirizisheni kwenye Sayansi ya Jamii...nendeni Kanda ya Ziwa huko ambako mamba anammeza mtu akiwa anaona bafuni kwenye karai kuna wataalam wazuri wa izo fani..

Ila mm binafsi naamini ni Sayansi ya Jamii tu hapo ingekua ni ugonjwa wa hospitalini ungekuta umeambatana na dalili za kihospitali
 
keki ya harusi

keki ya harusi

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2017
Messages
282
Points
500
keki ya harusi

keki ya harusi

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2017
282 500
Sema Mkuu me naona hakijaaribika kitu tuseme kua labda atakuja kukosa mume mana wengi hatupendi mambo za Period...

Indeed inaweza kua bahati tena akipata mume muislamu maana waislamu wanaambiwa wakifika peponi watapewa na Allah mwanamke 'mswafi' yani 'mswafi' ni ambaye HANYI wala hapati HEDHI!....

Kwaiyo bado ni habari njema.

Apo cha msingi acheki tu kama anaweza kupata mimba ama laah kama anaweza basi inshallaah hedhi sio lazima!

Maana inawezekana hapati hedhi ila kama tunavyojua ya Mungu mengi ya Kuku mayai kukawa na manuva fulani ya kupata bao!
Pumb.. A. Vu
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,616
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,616 2,000
Umemuelewa lakini??
Kabisa mkuu,jinga sana hilo jamaa!! Utajuaje binti kama haingii hedhi kama huko karibu nae kimapenzi???
Haha mkuu hawa ndo wale wasenge sasa uliokua unawaongelea
Mkuu tuwiane radhi! The problem ni kwamba, hili jukwaa lina watu wajinga sana wasioona aibu kuleta ujinga hata kwenye serious issues! Sometimes usipotuliza kichwa, inakuwa ngumu kutofautisha kati ya alieamua kufanya ujinga kwa maana ya ujinga kama alivyo huyu hapa: Au yule unayedhani amefanya ujinga kumbe hakuwa na nia mbaya!
Nimekuelewa bro ila sijaona sababu ya kuitana wasenge badala ya kueleweshana kawaida.
Siwezi kujibu maswli ya kisen'ge
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,661
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,661 2,000
Ushamtia mimba mtoto wa watu,jiandae kulea au kwenda gerezani!! Pole sana,ndo maisha lakini
Pole kwa kuwa na akili fupi kiasi kwamba unashindwa hata kuelewa tofauti kati ya kuchelewa kuanza hedhi na kutopata hedhi!
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,661
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,661 2,000
Kabisa mkuu,jinga sana hilo jamaa!! Utajuaje binti kama haingii hedhi kama huko karibu nae kimapenzi???
Jomba vp! We mchele mchele nini?Mbona unatapatapa sana as if looking for attention?
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,661
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,661 2,000
Ndio Mkuu.....

Mbona kawaida sana iyo michezo.....hedhi inazuiwa kutoka kabisa ila siku ikiachiwa mbona atajuta mama kila siku itakua inamiminika kufidia....

Fanya background cheki ya familia yenu...
Ila again kabla ya kuanza kutumia madawa makali ya hospitalini....

Jirizisheni kwenye Sayansi ya Jamii...nendeni Kanda ya Ziwa huko ambako mamba anammeza mtu akiwa anaona bafuni kwenye karai kuna wataalam wazuri wa izo fani..

Ila mm binafsi naamini ni Sayansi ya Jamii tu hapo ingekua ni ugonjwa wa hospitalini ungekuta umeambatana na dalili za kihospitali
Mnh!! Mkuu unanitisha ujue ingawaje mchango wako huu unanipa umuhimu wa kuliangalia hili suala kwa mapana na marefu
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,661
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,661 2,000
Kabisa mkuu,jinga sana hilo jamaa!! Utajuaje binti kama haingii hedhi kama huko karibu nae kimapenzi???
Ulivyo juha, umeshindwa kabisa kufahamu kwamba anawaongelea watu dizaini yako!

Wenye akili zao wameanza kusoma na kuelewa mada na sio majuha dizaini yako waliokurupuka kuchangia kwa kusoma heading
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,616
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,616 2,000
Mnh!! Mkuu unanitisha ujue ingawaje mchango wako huu unanipa umuhimu wa kuliangalia hili suala kwa mapana na marefu
Mbona iyo michezo ya kawaida kawaida sana Mkuu....

wengine wanapigwa vice versa yani yeye hedhi mwanzo mwisho kila siku kuvaa pedi tuu yanii mwaka mzima....

Iyo sio ishu ya hospitali ndo mana nimekushauri kabla ya kuanza kutumia dawa za hospitali au operesheni jaribuni sayansi ya jamii...

Zaidi fanya research kama unawajua wenyeji wa kanda ya ziwa hasa usukumani au kigoma wanaweza kukupa details zaidi mana huko ndo michezo yao......
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
8,699
Points
2,000
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
8,699 2,000
Kwa mara ya kwanza nimetukanwa humu leo.

Poa mkuu.Swali langu lililenga kutaka kujua kama ameota maziwa na nywele za siri ila hedhi hana.Au pengine hana vyote.Umeishia kunitukana.

I pray that huyo msichana kama ni ugonjwa apone.
Pole kwa kutukanwa
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,520
Points
2,000
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,520 2,000
Wakuu Salaam!

Hapa home kuna issue tata kidogo! Kuna msichana ana umri wa miaka 18 na anakaribia miaka 19 hivi sasa! Ukimuona ana afya njema na haoneshi dalili yoyote ya upungufu wa kitu fulani mwilini! Sio tu kwamba anaonekana ana afya njema lakini amekuwa vizuri kwa sababu, usipomwangalia usoni na kugundua uso wake wa kitoto, unaweza kuamini amefikisha hata miaka 23 kwa jinsi alivyoenda hewani na mwili uliojengeka vema!!

Pamoja na yote hayo, huyu binti hadi sasa hajaanza kuingia hedhi!!

Ninachoomba kufahamu ni:

1. Je, hii inaweza kuwa ni hali ya kawaida pamoja na umri wote huo?
2. Kama si hali ya kawaida, hii hali inatokana na nini na tiba yake ni nini?!

Natanguliza shukrani zangu kwenu!
Vipi binti yetu ameshafanikiwa kuvunja ungo au mambo bado magumu?
 

Forum statistics

Threads 1,316,339
Members 505,598
Posts 31,886,779
Top