Kubandua Makaratasi ya chupa ya bia. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubandua Makaratasi ya chupa ya bia.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiranja Mkuu, Jun 13, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwanini watu wengi wakianza kulewa huanza kubandua makaratasi ya chupa ya bia?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,523
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kumuuliza mmoja akanambia ni mazoea tu kwani hata ye huwa hajui kuwa anayabandua mpaka umstue
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hahahah hhaahahaha haahahahahaha
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,356
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    'Today 10:08 PM'
    Inaelekea upo bar unamchora tu jirani yako, dhumuni ni kama vinywaji vinafanana basi ni rahisi kutofautisha ila kumbuka "Pombe Noooma!"
     
  5. peck

    peck JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inawapunguzia kazi ya kusafisha chupa kiwandani ili uzalishaji uwe wa fasta zaidi bia zisiishe kabisa bar.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pombe noma au ulevi ndio noma?
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    ha ha haa,hapo anaona bia haiishi,hivyo anabandua lebo kupunguza idadi
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    same applies to women when r seduced
     
  9. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 3,360
    Likes Received: 3,210
    Trophy Points: 280
    ..akisha maliza kubandua karatasi, atamimina kinywaji chake kwenye glasi-hapo atajaza mpaka imwagike ndo atashtuka kuwa imejaa!
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,270
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Wanapunguza ukali wa pombe,cause alcohol volume imeandikwa kwenye hivyo vikaratasi,hivyo wakivitoa na kilevi kinaondoka,ingeandikwa kwenye kinywaji nadhani wangekuwa wanamwaga!!!!
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hivi ID yako ina aana gani vile? Na hiyo avatar je? Lolest!
     
  12. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nadhani ni kuogopa kubambikiwa idadi ya bia,so ikifika wakati wa kulipia bili unahesabu vikaratasi tu..!
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kuna siku nilimuuliza chali mmoja logic ya kubandua label akanijuza kuwa inamprotect mtu kumpa ofa pasipo kupenda maana baa kuna mchezo mtu anakuona unakunywa bia fulani anamwambia mhudumu peleka pale tusker mbili kisa ameona label. Sasa ukibandua hajui ni kinywaji gani unatumia, sasa sijui kama inaukweli?
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    No..no...noooo!
    Kama tumekaa pamoja, wewe unakunywa heineken, mimi Ze Bingwa, au Ze Kick, lazima ibanduliwe label ili nisishtukiwe na wapita njia.
    Ha ha haaa!
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,696
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Haya mazoea yanajengwa na bia za baridi.....karatasi la lebo ikilowa inabanduka kirahisi.....ila baada ya muda inakua tabia...
     
  16. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 878
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 80
    Ni kutokujiamini tu na wanachokifanya.
    unatakiwa ujue wewe mwenyewe ndo uloagiza hiyo bia sasa kwanini hutaki watu wajue unakunywa bia gani?
    je? ingekuwa carlsberg beer ungebandua ganda?

    lakini pia kuna watu wanaobandua kwa sababu za kipromotion kama waigizaji hubandua lebo za bia iliwasionekane wanaitangaza bia yenyewe kupitia igizo lao.
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,309
    Likes Received: 4,752
    Trophy Points: 280
    hii tabia watu wameiga kutoka kwa madada.kama unampa somo mdada ukaona anaanza kubandua karatasi jua amekwisha.
    via Mobile
     
  18. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna ivi vibia vya siku izi vimebandikwa karatasi mfano wa karatasi ya sigara mpaka kwenye mdomo wa chupa, sasa kabla ya one sip ama baada ya sip moja inabidi uibandue au uikunjue hiyo karatasi, otherwise utakunywa na kula karatasi. Mathalan, Ndovu na castle lite zina karatasi mpaka kwa mdomo wa chupa!!!
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,067
    Trophy Points: 280
    hii kiboko
     
  20. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani katika maisha ukiwa unafuatilia vitu vidogo vidogo...unaweza cheka cheka mwenyewe kama chizi.
    Achiliambali kubandua makaratasi ...kuna mijitu mingine ikiwa ina kojoa ina jamba jamba bila kujali kama chooni kuna watu wengine....taabu kweli kweli.
     
Loading...