Kubali matokeo,kama ni mwanamke wa kweli lakini

Kubali matokeo,kama ni mwanamke wa kweli lakini

mr gentleman uko sawa kabisa lakini umekosea sana uliposema mtu azoe tu kisa vigezo visizidi,kikawaida nafikiri vigezo vya kiasi ni muhimu ili kumpata mwenzi wa ndoa atayekupa furaha na utakayempenda,tena vigezo hivyo vibase sana kwenye tabia na si mwonekano na pesa,nina imani hata wewe ulikuwa na vigezo vya uliyependa aje awe mwenzi wako sivyo?na ndoa ili iwe ne furaha ni muhimu mtu awe na mtu anayempenda kabisa kutoka moyoni na karidhikia kabisa na tabia zake tofauti na hapo kujizolea kunaweza kuleta majuto siku zote za ndoa yako.
 
Last edited by a moderator:
Heeeeeh......eti kuzoa yeyote????!!! Hell NO!! Maisha sio magumu kiasi hicho aisee!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom