Kubali matokeo,kama ni mwanamke wa kweli lakini

Kubali matokeo,kama ni mwanamke wa kweli lakini

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Posts
3,221
Reaction score
4,694
Leo natoa darasa kwa wanawake waliokata tamaa kuolewa au wamefikia rika la kuolewa lakini hakuna mtu aliye wahi kutaka hata kuonyesha nia ya kukuoa.

Dada haujachelewa cha muhimu kubali matokeo....Uyo unaona ndio anastahili kukuoa mbona hakufuati? wengi wameponzwa na kuchagua sana matokeo yake wamezeeka wakisubiri the right man mwisho wanadoda.

kama ulifikiri wewe ni wa class fulani,basi baada ya kunisoma hapa kubali matokeo,zoa yoyote atakayekuja mbele yako kabla haujachelewa as long as utapata kustilika kama mwanamke wa heshima...Siku zote anayepata ujasiri wa kukufata ndio anayeona mnaendana so ndio type yako...sio unajishaua ooh mie nimpeleke wapi yule? sasa type yako mbona hawana time na wewe na hawajui kwanza kama una exist

kwa mwenye swali please!
 
kwamba wazoe yeyote atakaekuja mbele yao nadhani si vema. Lakini wapunguze kuwa too much selective na kama una vigezo vingi bado hujapata mtu angalia ni vigezo gani watu uwapatao wengi hawana then jaribu kunarrow down vigezo vyako
 
Nimekuelewa ngoja nipunguze hivi vimasharti kama mganga wa kienyeji khaa
 
Kuna point ya ku surrender tu
"sichagui sibagui yeyote atakaekuja halali yangu"
 
Maisha sio kuolewa tu.....

Na ndoa sio kuridhisha walimwengu kwamba waokote yoyote yile kama nyanya sokoni (unaweza kudhani mradi kuolewa tu kama hujaoa/olewa)

Stara haijengwi na ndoa pekee
Wanawake wangapi wameolewa hawaheshimiki? Heshima huketwa na vitu vingi....

Waache waishi maisha yao. Maana;-
Kwenye maisha sio kila mtu ataolewa... sio kila mtu ataoa... sio kila mtu atazaa... sio kila alozaa atapata watoto wema...

Muwaaache wapumue
 
Maisha sio kuolewa tu.....

Na ndoa sio kuridhisha walimwengu kwamba waokote yoyote yile kama nyanya sokoni (unaweza kudhani mradi kuolewa tu kama hujaoa/olewa)

Stara haijengwi na ndoa pekee
Wanawake wangapi wameolewa hawaheshimiki? Heshima huketwa na vitu vingi....

Waache waishi maisha yao. Maana;-
Kwenye maisha sio kila mtu ataolewa... sio kila mtu ataoa... sio kila mtu atazaa... sio kila alozaa atapata watoto wema...

Muwaaache wapumue

ni kweli usemayo ila sasa kama huolewi basi usitom.bwe to.mbwe.
 
kuna watu wanafikia hii point?
Haswaaa kuna bidada ye alikuwa anahitaji jamaa aliesoma, asie na mtoto mwenye kazi nzuri
kafikisha 42years kapa, hatimaye kaopoa jamaa mmoja tu ni mkulima
kauli toka kwake "hata huyu mkulima atanioa tu nitamkarabati"
 
Leo natoa darasa kwa wanawake waliokata tamaa kuolewa au wamefikia rika la kuolewa lakini hakuna mtu aliye wai kutaka ata kuonyesha nia ya kukuoa.

Dada haujachelewa cha muhimu kubali matokeo....Uyo unaona ndio anastahili kukuoa mbona hakufuati? wengi wameponzwa na kuchagua sana matokeo yake wamezeeka wakisubiri the right man mwisho wanadoda.

kama ulifikiri wewe ni wa class fulani,basi baada ya kunisoma hapa kubali matokeo,zoa yoyote atakayekuja mbele yako kabla haujachelewa as long as utapata kustilika kama mwanamke wa heshima...Siku zote anayepata ujasiri wa kukufata ndio anayeona mnaendana so ndio type yako...sio unajishaua ooh mie nimpeleke wapi yule? sasa type yako mbona hawana time na wewe na hawajui kwanza kama una exist

kwa mwenye swali please!


Ndoa ni kujenga uhusiano lakini ukweli wenyewe huwa kama watu walio kwenye ugomvi ili wapatane lazima wa compromise.
Kila mtu ashuke au alegeze kiasi kwenye vigezo vyake ili wakutane mahali fulani katikati ndoa iwepo. Mmojawapo au wote wawili waking'ang'nia vigezo vyao hamna ndoa hapo.

Mtu anataka msomi wakati yeye sio msomi kihivyo
Mtu anataka mwenye pesa wakati yeye hana pesa.
Mtu anataka portable wakati yeye ana kitambi.
Mtu anataka mwenye kazi nzuri wakati yeye ya kwake ni ya kubangaiza.
Mtu anataka mke/mume kama wa rafiki yake wakati watu hawalingani - kila mtu na namna yake.

Compromise, compromise!
M
 
Haswaaa kuna bidada ye alikuwa anahitaji jamaa aliesoma, asie na mtoto mwenye kazi nzuri
kafikisha 42years kapa, hatimaye kaopoa jamaa mmoja tu ni mkulima
kauli toka kwake "hata huyu mkulima atanioa tu nitamkarabati"

hahaha... Maneno ya mkosaji hatimaye yalimtoka. Nadhani we ulipata funzo kutoka kwake
 
binafsi sioni kama ndoa ndo maisha kwani hata walioko huko ,90% wanalia tu
 
...wanawake mna shida sana..!
hadi huruma, kusubiri mwanaume aje..wakati wewe unasubiri kwa ham, asipokuja je...!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom