Kubali matokeo,kama ni mwanamke wa kweli lakini

Kubali matokeo,kama ni mwanamke wa kweli lakini

Maisha sio kuolewa tu.....

Na ndoa sio kuridhisha walimwengu kwamba waokote yoyote yile kama nyanya sokoni (unaweza kudhani mradi kuolewa tu kama hujaoa/olewa)

Stara haijengwi na ndoa pekee
Wanawake wangapi wameolewa hawaheshimiki? Heshima huketwa na vitu vingi....

Waache waishi maisha yao. Maana;-
Kwenye maisha sio kila mtu ataolewa... sio kila mtu ataoa... sio kila mtu atazaa... sio kila alozaa atapata watoto wema...

Muwaaache wapumue

Usiseme kuolewa sio lazima,kuolewa ni lazima....Hakuna furaha njema kama kuwa na family sasa bila ndoa utaipataje iyo furaha? na sidhani kama kuna mwanamke hapendi kuonja furaha ya familia izo shulba za kwenye ndoa haziepukiki ndio ups and down zinazojenga ndoa imara,uwezi kuwa na furaha ndoani siku zote.

Na kuhusu heshima, ndoa inaleta heshima sana...Status ya mwanamke mtu mzima aliyeolewa ni tofauti na ya mtu mzima asiyeolewa..Usipoolewa unaonekana kama loser ata uwe na nini.
 
hahahaha huu ushauri wako haufai kabisaaa

Ni ushauri super sana ukiutafakari....uwa inaanza kama utani, unajifariji ngoja nisubiri nifike ata 27 asipotokea corporate manager nazoa yoyote inakuwa kimyaaa,unaongeza ngoja nifike 30 atatokea tu wa ndoto yangu corporate manager asipotokea ntajua cha. kufanya bado kimyaaaa...Hope ndio kila kitu,unasema nisikurupuke ngojea nivute nifike ata 33 corporate wangu ataniona tu asipotokea ndio ntaona namna ya kujiripua,inafika hadi 35 bila bila hapo ndio hadi wale washamba washamba hawakuoni nao,ata wakuzoa hatokei.......Ndio unaanza kuwa nusu chizi mara kuolewa sio lazima,unaanza kuiba waume wa wenzio upate ata mtoto,na heshima yote inapotea.
 
Ndoa ni kujenga uhusiano lakini ukweli wenyewe huwa kama watu walio kwenye ugomvi ili wapatane lazima wa compromise.
Kila mtu ashuke au alegeze kiasi kwenye vigezo vyake ili wakutane mahali fulani katikati ndoa iwepo. Mmojawapo au wote wawili waking'ang'nia vigezo vyao hamna ndoa hapo.

Mtu anataka msomi wakati yeye sio msomi kihivyo
Mtu anataka mwenye pesa wakati yeye hana pesa.
Mtu anataka portable wakati yeye ana kitambi.
Mtu anataka mwenye kazi nzuri wakati yeye ya kwake ni ya kubangaiza.
Mtu anataka mke/mume kama wa rafiki yake wakati watu hawalingani - kila mtu na namna yake.

Compromise, compromise!
M

Mule mule mkuu.....like like like!
 
binafsi sioni kama ndoa ndo maisha kwani hata walioko huko ,90% wanalia tu

Aya ni maneno ya kujifariji tu ukikutana na situation ya kudoda utaona bora ulie ukiwa kwenye ndoa kuliko kulia peke yako.
 
Eeeh jamani ndo umkubali tu hata mtu ambae humfeel kabisa kisa ndoa? Vigezo lazima viwepo kidogo jamani though visizidi sana

Vigezo kama havileti matokeo mazuri ni heri ukubali matokeo kabla haijawa too late...Mie naamini mwanamke ni tofauti na mwanaume,mwanamke anaweza kujifunza kumpenda mtu na baadae akampenda mpaka ukashangaa..Yani mwanamke akiamua anaweza kumpenda mwanaume yoyote.
 
Jamani oprah ana kila kitu lakini mbona hataki kuolewa na sterdman ndoa ni makubaliano kama mtu anajihisi huru mwache asugue benchi kwanza uzeeni ndio atajua
 
Jamani oprah ana kila kitu lakini mbona hataki kuolewa na sterdman ndoa ni makubaliano kama mtu anajihisi huru mwache asugue benchi kwanza uzeeni ndio atajua

Huwezi jua uyo oprah anatamani vp angeolewa hawezi kukiri hadharani,mwanamke kutamani ndoa ni jambo naturally...haswa mwanamke wa kiafrika.
 
ati nizoe yoyote ili nipate kustirika??? hauko seriously mkuu najua wengi tunakiu ya kuolewa lakin kwa kuzoazoa mmmhhh hapana
 
Hapo pa kukubali yoyote et unaeona anastahili hapana tena n HAPANAAAAA. ..
 
Maisha sio kuolewa tu.....

Na ndoa sio kuridhisha walimwengu kwamba waokote yoyote yile kama nyanya sokoni (unaweza kudhani mradi kuolewa tu kama hujaoa/olewa)

Stara haijengwi na ndoa pekee
Wanawake wangapi wameolewa hawaheshimiki? Heshima huketwa na vitu vingi....

Waache waishi maisha yao. Maana;-
Kwenye maisha sio kila mtu ataolewa... sio kila mtu ataoa... sio kila mtu atazaa... sio kila alozaa atapata watoto wema...

Muwaaache wapumue


WORD ! Na wakome kunyanyapaa Wanawake ambao hawajaolewa khaaa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom