Kuanzia Leo naanza kupiga kama Malaya wengine tu

Kuanzia Leo naanza kupiga kama Malaya wengine tu

Mbona kama umepaniki hivi brother,.hebu tulia kwanza tafuta kinywaji bariiiiidii kunywa.
 
Nna mpenzi wangu ambaye nimedum nae kwa mda wa miaka mitano hadi sasa,na malengo yangu ilikuwa nimuoe mwakani kama mungu angependa.na nakiri kuwa tunapendana sana,sasa kisa chenyewe ni hv.Mimi huwa siingii Facebook Mara kwa mara kutokana na ujinga ambao upo kule muda mwingi hutumia huku na great thinkers wenzangu.sasa cha ajabu Jana nimeingia Facebook nakuta kaweka picha ya lijamaaa bila aibu.halafu kaandika.I........so much.kiukweli nilipagawa sana ila badae nikamuuliza akaniambia yule ni kaka ake.nikamuuliza vipi kuhusu maneno aliyoandika,akasema kumpenda MTU sio lazima kimapenzi.nikasema sawa.sasa nimeamua kumtumia kama Malaya wengine tu huku nikitafuta mke ila bila yeye kujua.na siku atashangaa natangaza ndoa tu.wanawake msioolewa jichunguzeni inawezekana mnakosea vitu vidogodogo kama vya huyu ndizi mshale.halafu anafanya haya yote bora angekuwa anachura useme unaweza ikamsaidia mim kurudisha mawazo nyuma.ha ndizi mshale tena.narudia ntaendelea tu kutumia tu papuchi yake.
Ulichofanya sio sahihi sasa we we kaoe jini ndo aliyekamilika we mwenyewe hukosi yako na hata Huyo utakaye mpata atakuwa hajakamilika tena unaweza on a bora ya wa sasa
 
Ulikua unatafuta sababu ya kumwacha umeipata...... Unapanic vipi wakat hujafanya uchunguzi
 
Neno "I love you" kwa kiswahili lina maanisha "Ninakupenda" na neno kupenda ni pana kimtazamo.Au Kwa vile baadhi yetu sisi wabongo 98% ni kuwaza ngono tu.
 
Huo mstari wa mwisho ulivyokua unamtumia siku zote ulikua hujui kama hana chura mkuu au ndio kilio kwa sababu ya mwanaume mwenzio kupostiwa fb pambana
 
Pole sana mkuu.
Kama umefanya tathmini na kujiridhisha kuwa hutomuoa tena, ni vyema ukamwambia ukweli na kumpa sababu za maamuzi yako ili hata kama akiendelea kubaki ajue kuwa hakutakua na ndoa ...
 
Neno "I love you" kwa kiswahili lina maanisha "Ninakupenda" na neno kupenda ni pana kimtazamo.Au Kwa vile baadhi yetu sisi wabongo 98% ni kuwaza ngono tu.
Utaelewa siku mwanamke unaetarajia kumuoa amuweke mwanamume mwingine kwenye profile kama hiyo haitoshi amwambie anampenda.halafu akwambie kupenda kuna maana nyingi.saiz huwez elewa mpaka yakukute
 
Kama ishu ndogo kama hiyo umeshindwa kuihandle umuri wako kiakili wa kuoa bado pia maana ktk ndio hii kilichokupanikisha ni kidogo sana.
Mwanamke na yeye anahamu zake so humtumii tu papuchi yake ila mnatumiana, yeye anayatafuta maradhi kushoto wewe kulia mkikutana mnachanganya vizuri kisha mnagawana maisha yanasonga.
 
kwa hiyo miaka yote hiyo hata humjui kaka yake au ndugu wa karibu...si ashasema ni kaka....au kama huamini si ni vema umejua .....jiongezeee
 
kwa jinsi unavyomponda inaelekea umeumia sana, pole Mkuu!!
Hana lolote, Wanaume ndivyo walivyo, wakishakinai sababu yoyote inayojitokeza anaing'ang'ania.

Watu wanafumania na bado wanabembeleza, achana na kitu true love bana, chongo unaita kengeza.
 
Back
Top Bottom