Kuanzia Leo naanza kupiga kama Malaya wengine tu

Kuanzia Leo naanza kupiga kama Malaya wengine tu

Nna mpenzi wangu ambaye nimedum nae kwa mda wa miaka mitano hadi sasa,na malengo yangu ilikuwa nimuoe mwakani kama mungu angependa.na nakiri kuwa tunapendana sana,sasa kisa chenyewe ni hv.Mimi huwa siingii Facebook Mara kwa mara kutokana na ujinga ambao upo kule muda mwingi hutumia huku na great thinkers wenzangu.sasa cha ajabu Jana nimeingia Facebook nakuta kaweka picha ya lijamaaa bila aibu.halafu kaandika.I........so much.kiukweli nilipagawa sana ila badae nikamuuliza akaniambia yule ni kaka ake.nikamuuliza vipi kuhusu maneno aliyoandika,akasema kumpenda MTU sio lazima kimapenzi.nikasema sawa.sasa nimeamua kumtumia kama Malaya wengine tu huku nikitafuta mke ila bila yeye kujua.na siku atashangaa natangaza ndoa tu.wanawake msioolewa jichunguzeni inawezekana mnakosea vitu vidogodogo kama vya huyu ndizi mshale.halafu anafanya haya yote bora angekuwa anachura useme unaweza ikamsaidia mim kurudisha mawazo nyuma.ha ndizi mshale tena.narudia ntaendelea tu kutumia tu papuchi yake.
Mkuu, uhusiano wa miaka mitano halafu hujui kaka zake tena ukiwa umepanga kumuoa?? Wewe ndio wa kulaumiwa boss
 
ahhaahha jaman eti chura !dah maflat screen tunayo kazi !serikali itupe frustuations na nyie pia??? dah
Nashukuru zama zile tunachaguliwa chura haikua kipaumbele, kipindi hiko ilikua rangi yako tu zama za weusi kujibandika mikorogo
Sasa sijui ningechelewa mpaka zama hizi ningekua wapi mie!? Maana wanaume wanataka wote tuwe kina Sanchoka
 
Unafikiri unamkomoa nani?

Kama unamkomoa huyo dem wako...unafikiri hawa wa humu wataumizwa na nini hapo?
 
Wewe utalogwa mpaka utashangaa. Wanawake hawanaga undugu hao... very bad
 
Huyu jamaa ajamalizia story aseme tu ukweli labda alikuta na msg za kupeana papuchi hawez kuwa na gadhabu kias hicho kisa picha tu
 
kama mlikutana Facebook usimpangie nini na kipi apost
 
Yan baada ya yeye kumpost huyo kidume mwenzio ndo umegundua kua hana CHURA .... siku zote ulkua huoni [emoji23][emoji23]
 
Nashukuru zama zile tunachaguliwa chura haikua kipaumbele, kipindi hiko ilikua rangi yako tu zama za weusi kujibandika mikorogo
Sasa sijui ningechelewa mpaka zama hizi ningekua wapi mie!? Maana wanaume wanataka wote tuwe kina Sanchoka


yaan dah !wanaume wetu hawa uwiii
 
Tafuta jike lenye chura weka ndani ILA usitafute flati screen bora ukae na huyo maana wa flati ni shida kitandani haonekani
 
Ukiwa na chura unaweza hata kukopea mkopo bank
 
Maneno yako uliyoandika juu yake yanaonesha wazi sio kwamba unampenda Sana kama ulivyodai. Ila umemtoa kasoro nyingi mno ambazo yawezekana haziendani na kosa lake.

Fanya hivi, chukua picha ya yule Demu ambae huwa anahisi hisi kwamba unatoka nae, kisha muweke kwa profile, then andika maneno flani ya kuonesha ni kwa jinsi gani anakukosha, kisha kaa utulialie.
 
Back
Top Bottom