Kuanzia Leo naanza kupiga kama Malaya wengine tu

Kuanzia Leo naanza kupiga kama Malaya wengine tu

Karib kwenye chama cha wazee wa bandari
 
Nna mpenzi wangu ambaye nimedum nae kwa mda wa miaka mitano hadi sasa,na malengo yangu ilikuwa nimuoe mwakani kama mungu angependa.na nakiri kuwa tunapendana sana,sasa kisa chenyewe ni hv.Mimi huwa siingii Facebook Mara kwa mara kutokana na ujinga ambao upo kule muda mwingi hutumia huku na great thinkers wenzangu.sasa cha ajabu Jana nimeingia Facebook nakuta kaweka picha ya lijamaaa bila aibu.halafu kaandika.I........so much.kiukweli nilipagawa sana ila badae nikamuuliza akaniambia yule ni kaka ake.nikamuuliza vipi kuhusu maneno aliyoandika,akasema kumpenda MTU sio lazima kimapenzi.nikasema sawa.sasa nimeamua kumtumia kama Malaya wengine tu huku nikitafuta mke ila bila yeye kujua.na siku atashangaa natangaza ndoa tu.wanawake msioolewa jichunguzeni inawezekana mnakosea vitu vidogodogo kama vya huyu ndizi mshale.halafu anafanya haya yote bora angekuwa anachura useme unaweza ikamsaidia mim kurudisha mawazo nyuma.ha ndizi mshale tena.narudia ntaendelea tu kutumia tu papuchi yake.
Asante kwa taarifa, ila point of correction, sio unamtumia bali mnatumiana [emoji4]
 
[emoji3][emoji3][emoji3]vumilia tu. Wangu niko nae Instagram. Na anajua na mimi najua kuwa tupo wote.
Kuna siku aka post picha ya mwanaume mwengine. Nika like. Alafu siku SEMA kitu.
Basi mpaka Leo hajampost tenaa.
Ila ningemuhoji. Angeona amenipatia. Iliniuma Ila nilijikaza kiume.
 
Haaaaaa hapo kapost kipicha tu umekimbilia jf hivi ukifumania c utajinyea wewe alafu wanaume tupunguze kubweka bweka
 
Nna mpenzi wangu ambaye nimedum nae kwa mda wa miaka mitano hadi sasa,na malengo yangu ilikuwa nimuoe mwakani kama mungu angependa.na nakiri kuwa tunapendana sana,sasa kisa chenyewe ni hv.Mimi huwa siingii Facebook Mara kwa mara kutokana na ujinga ambao upo kule muda mwingi hutumia huku na great thinkers wenzangu.sasa cha ajabu Jana nimeingia Facebook nakuta kaweka picha ya lijamaaa bila aibu.halafu kaandika.I........so much.kiukweli nilipagawa sana ila badae nikamuuliza akaniambia yule ni kaka ake.nikamuuliza vipi kuhusu maneno aliyoandika,akasema kumpenda MTU sio lazima kimapenzi.nikasema sawa.sasa nimeamua kumtumia kama Malaya wengine tu huku nikitafuta mke ila bila yeye kujua.na siku atashangaa natangaza ndoa tu.wanawake msioolewa jichunguzeni inawezekana mnakosea vitu vidogodogo kama vya huyu ndizi mshale.halafu anafanya haya yote bora angekuwa anachura useme unaweza ikamsaidia mim kurudisha mawazo nyuma.ha ndizi mshale tena.narudia ntaendelea tu kutumia tu papuchi yake.
[emoji23][emoji23][emoji23]jamani see unaoa chura kwan
 
Mkuu kanidhalilisha sana sababu wanamjua ndugu zangu na rafiki zangu sasa assume wameingia na wakaona njemba imewekwa kwenye profile maana ake.ntaonekana mi najipendekeza wakat kuna watoto wazuri wananihitaj ila mi nilikuwa sipendi kumsaliti
Blaza maneno. Yako makali ndizi mshale
 
Mkuu sio jambo jema kuchkua maamuzi ya harakaharaka hivyo
Angalia baadae isije ikaku cost,,
Ulivyoona vile ulipaswa kukaa kimya bila kumuuliza chochote kisha ukafanya utafiti mdooogomdogo
NB- Haipendezi kumkashifu mwenzio hata kama mkiachana,,,yaani miaka mi5 uliokua naye hukujua kama ana chura ama konokono?????
Kuwa na BUSARA mkuu acha kukurupuka [emoji1321]
 
Nna mpenzi wangu ambaye nimedum nae kwa mda wa miaka mitano hadi sasa,na malengo yangu ilikuwa nimuoe mwakani kama mungu angependa.na nakiri kuwa tunapendana sana,sasa kisa chenyewe ni hv.Mimi huwa siingii Facebook Mara kwa mara kutokana na ujinga ambao upo kule muda mwingi hutumia huku na great thinkers wenzangu.sasa cha ajabu Jana nimeingia Facebook nakuta kaweka picha ya lijamaaa bila aibu.halafu kaandika.I........so much.kiukweli nilipagawa sana ila badae nikamuuliza akaniambia yule ni kaka ake.nikamuuliza vipi kuhusu maneno aliyoandika,akasema kumpenda MTU sio lazima kimapenzi.nikasema sawa.sasa nimeamua kumtumia kama Malaya wengine tu huku nikitafuta mke ila bila yeye kujua.na siku atashangaa natangaza ndoa tu.wanawake msioolewa jichunguzeni inawezekana mnakosea vitu vidogodogo kama vya huyu ndizi mshale.halafu anafanya haya yote bora angekuwa anachura useme unaweza ikamsaidia mim kurudisha mawazo nyuma.ha ndizi mshale tena.narudia ntaendelea tu kutumia tu papuchi yake.
Kumbe shepu hana
 
Back
Top Bottom