Kuandamana kwa kukataa kupiga kura

Kuandamana kwa kukataa kupiga kura

Think2

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2025
Posts
3,077
Reaction score
6,010
Maandamano yetu yawe ya amani hatupigi kura hadi reform zifanyike sasakm tume ni yao, majaji ni wao unategemea watashindwa ??

Tayari NIDA wamepewa magari 140 ya nini?? ili yasafirishe nini? Kwanini wapewe wakati huu wakufanya uchaguzi?

Njia nzuri na ya amani nikutokwenda kuwachagua ili wajipigie kura wao huko.

Hizi fedha zinazomwagika wakati huu wa uchaguzi akipita tena aseee mtajuta
 
Hakuna anayehitajika kupiga kura ili Samia arudi ikulu.

Watalipwa wachache kupanga msitari kwa ajili ya picha na kusambaza ili kuonesha muitikio wa watu. Baada ya hapo yanayofuata yote tiyari yameshakamilika.

Kura yako haina faida yoyote.
 
Ndo ivo na hao watakaolipwa nakuhakikshia hawatopanga uo mstari watashonwa vizuri kisawa sawa
 
Hakuna anayehitajika kupiga kura ili Samia arudi ikulu.

Watalipwa wachache kupanga msitari kwa ajili ya picha na kusambaza ili kuonesha muitikio wa watu. Baada ya hapo yanayofuata yote tiyari yameshakamilika.

Kura yako haina faida yoyote.
kuna watu huwa wanatumwa kucheck km uchaguzi ni huru na haki ngoja tsbr tuone km wataruhusiwa kuja tz
 
Nawaonea huruma nyumbu wanaosombwa kwenye malori kama mifugo kwenda kumtazama mtu aliyefika na usafiri wa mamilioni, amakweli hii nchi imejeza nyumbu wengi sana.
 
Me nadhani mfumo wa vyama vingi ufutwe tu Tanzania kwasababu kuna watu hawapo tayari kuufwata.
 
Back
Top Bottom