Kova: Ole wenu wafuasi wa Gwajima

Kova: Ole wenu wafuasi wa Gwajima

Kama hii taarifa ipo sahihi basi kamanda usikurupuke hawa watu hawaandamani bali wanaongozana kwenda kituoni.
 
Mimi imebaki kule JF Palace, upande ule bado mambo yapo vizuri sio kama huku.....

Nimeamua kuwa JF passive member kutokana na uharo kama huu kuachwa hapa JF.
Hadhi ya Jukwaa inazidi kuporomoka.
 
Lkn kova anajua sn kupiga waco na siraha wenye siraha subutu yake hapa ni kukomoana tu maana gwajima alikataa kuhusu chizi sakata la dr
 
Nilidhani kazi ya Police ni kuchukua maelezo ya pengo au mlalamikaji, pia na maelezo ya gwajima na kupeleka faili lake mahakamani! Sasa huko wanacho muhoji kila siku ni nini kama Police nayo sio chama cha siasa?

Kwanini Police mnatengeneza chuki zisizo za lazima kati yenu, na chama chenu kutoka kwa wananchi, tena kipindi kifupi kabla ya uchaguzi?!

Matusi aliyotoa ni hatari kwa usalama wa nchi.Aliyemtukana si mtu binafsi kama wewe na mimi NI TAASISI.katukana kiongozi mkuu wa wakatoliki mamilioni.Gwajima anasingizia ana wafuasi elfu 60 pale kawe na uwongo wake!!! Ule uwanja unachukua maximum watu elfu nne tu ukichukua square meter za pale wakiwa tena wamesimama sio wamekaa.Elfu sabini anaosema anao pale ni bla bla na uwongo wake.

Pengo akiamua wakatoliki wote wa Dar wakutane pale Kawe ule uwanja hautatosha hata uwanja wa Taifa hawawezi tosha.Wakiamua ku-react kwa kiongozi wao kutukanwa waweza anzisha vita kwenye kanisa la Gwajima hata kulitia moto na kuleta public unrest.Jamhuri ndio maana imemdaka kwa kutoa matamshi yanayoweza letelea uvunjifu wa amani katika jamii.Pengo wala hana cha kushtaki,Na uzuri Gwajima mwenyewe kakiri kuwa alitamka hayo matusi Pengo AKATAFUTE NINI kwanza hakuwepo hilo eneo wakati Gwajima anavurumisha hiyo mitusi.

Mtu yeyote ambaye hapendi matusi aweza mfungulia kesi Gwajima awe mkristo au sio mkristo aweza mshtaki kwa kuharibu jamii wakiwemo watoto ambao hawajui matusi ni nini kuharibika kwa kuanza kuita watu washenzi,wajinga,wala maharage,wavaa pampers elimu waliyoipata kwa mporomosha mitusi Gwajima kupitia maspika yake
 
Nilidhani kazi ya Police ni kuchukua maelezo ya pengo au mlalamikaji, pia na maelezo ya gwajima na kupeleka faili lake mahakamani! Sasa huko wanacho muhoji kila siku ni nini kama Police nayo sio chama cha siasa?

Kwanini Police mnatengeneza chuki zisizo za lazima kati yenu, na chama chenu kutoka kwa wananchi, tena kipindi kifupi kabla ya uchaguzi?!

Kumbe hujui! Police nao wameshaichoka hii serikali inayowafanyisha kazi katika mazingira magumu kwa manufaa ya wanasiasa wachache. Hivyo wanafanya makusudi mambo yatakayo ichukiza jamii ili waipige chini serikali na nyingine kuchukua madaraka.
Nakumbuka hata mwaka 2010 katika uchaguzi mkuu wakati ule Masha akiwa waziri wa mambo ya ndani na akigombea kwa mara ya pili Ubunge wa Nyamagana, katika kituo cha kupigia kura kambi kuu ya Polisi Mabatini Mwanza aliambulia kura zisizofikia 10% hivyo kudhihirisha kuwa Polisi wenyewe hawaipendi system iliyopo madarakani.
 
Kumbe hujui! Police nao wameshaichoka hii serikali inayowafanyisha kazi katika mazingira magumu kwa manufaa ya wanasiasa wachache. Hivyo wanafanya makusudi mambo yatakayo ichukiza jamii ili waipige chini serikali na nyingine kuchukua madaraka.
Nakumbuka hata mwaka 2010 katika uchaguzi mkuu wakati ule Masha akiwa waziri wa mambo ya ndani na akigombea kwa mara ya pili Ubunge wa Nyamagana, katika kituo cha kupigia kura kambi kuu ya Polisi Mabatini Mwanza aliambulia kura zisizofikia 10% hivyo kudhihirisha kuwa Polisi wenyewe hawaipendi system iliyopo madarakani.

Hakika nimekuelewa mkuu! Na wanaitenda kazi hiyo kwa uadilifu mkubwa sana
 
Hao waumini wake hawana kazi za kufanya? Au ndio usukule wenyewe huo?!!
 
Matusi aliyotoa ni hatari kwa usalama wa nchi.Aliyemtukana si mtu binafsi kama wewe na mimi NI TAASISI.katukana kiongozi mkuu wa wakatoliki mamilioni.Gwajima anasingizia ana wafuasi elfu 60 pale kawe na uwongo wake!!! Ule uwanja unachukua maximum watu elfu nne tu ukichukua square meter za pale wakiwa tena wamesimama sio wamekaa.Elfu sabini anaosema anao pale ni bla bla na uwongo wake.

Pengo akiamua wakatoliki wote wa Dar wakutane pale Kawe ule uwanja hautatosha hata uwanja wa Taifa hawawezi tosha.Wakiamua ku-react kwa kiongozi wao kutukanwa waweza anzisha vita kwenye kanisa la Gwajima hata kulitia moto na kuleta public unrest.Jamhuri ndio maana imemdaka kwa kutoa matamshi yanayoweza letelea uvunjifu wa amani katika jamii.Pengo wala hana cha kushtaki,Na uzuri Gwajima mwenyewe kakiri kuwa alitamka hayo matusi Pengo AKATAFUTE NINI kwanza hakuwepo hilo eneo wakati Gwajima anavurumisha hiyo mitusi.

Mtu yeyote ambaye hapendi matusi aweza mfungulia kesi Gwajima awe mkristo au sio mkristo aweza mshtaki kwa kuharibu jamii wakiwemo watoto ambao hawajui matusi ni nini kuharibika kwa kuanza kuita watu washenzi,wajinga,wala maharage,wavaa pampers elimu waliyoipata kwa mporomosha mitusi Gwajima kupitia maspika yake

Acha kupotosha! Pengo sio kiongozi mkuu wa Wakatoliki! Pengo amapingana na malekezo ya viongozi wake wa kikatoliki, na ndio alichokisema Gwajima kwa lugha mnayoiita matusi! Gwajima naye ni taasisi, na waumini wake ndio hao mnao wapiga biti!

Pengo hana uwezo wa kuwaita wakatoliki wote wa Dar wakusanyike popote, na kwa taarifa tu ni kuwa amepunguza hata imani ya wakatoliki waliokuwa nayo kwake! swala la kuhatarisha amani, ni kisisngizio tu cha uvivu wa kuamka kutoka kwenye kiti vyenu na kwenda kuwasaidia wamasai wanaochomewa maboma na mifugo yao kila siku, huku watanzania wote wakiumizwa na hali hiyo ya uonevu wanayofanyiwa.....! Mbona huoni kuwa siku watanzania wakikasirika na kulipiza hadi kwa hao viongozi wanao wakingia kifua waonezi hawa, amani itapotea?
 
Mbona Watu Wanaandamana Kwenda Kwa Lowasa Hawazuiliwi, Je!Wanakuwa Na Kibali Cha Polic Hawa? Kova Acha Siasa Uchwala, Unajipalia Kaa La Moto Kichwani.
 
Kova utashindana sana na Gwajima lakini hautashinda, unajijazia milaana tu wewe na kizazi chako, kukubali kutumiwa pinda kama mbwa kutakuponza
 
Busara ya Gwajima na wale waliomtetea humu na kote kwingineko imeishia hapo. Sasa mtamtambua Seleman, hanaga utani kwenye haya makitu.

Antakiwa asiwe na utani na mambo muhimu kama ugaidi,ujangili na mauaji ya albino na askari siyo kwa mambo ya kipuuzi, afanye kazi
 
Wafuasi wa Gwajima ndio hao hao wafuasi wa CHADEMA wana asili ya kutopenda Amani.
Wakileta za kuleta watandikwe tu maana hakuna namna nyingine.

Umebadili jina kutoka chooni,wewe kufikiri kupo likizo,hivi bado wanakulipa buku 7 au imeongezwa?stupidity at its bes level
 
kova naomba uwapige sana hao watu

hivi mtu unakuwa vipi brain washed hivi????

hapo hata ukiambiwa vaa mabomu si utavaa??
 
kova naomba uwapige sana hao watu

hivi mtu unakuwa vipi brain washed hivi????

hapo hata ukiambiwa vaa mabomu si utavaa??

Je ukikuta na mama yako anapigwa utashangilia hivi?Think outside the box.
 
Gwajima ni kiongozi mkubwa wa kidini sasa kama waumini wake wanamsindikiza bila vurugu kuna tatizo gani wakati mwingine vitisho havitasaidia chochote lakini Gwajima serikali inazidi kumpa umaarufu kila siku.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom