Korea Kaskazini yasema inajiandaa kushambulia Japan

Korea Kaskazini yasema inajiandaa kushambulia Japan

Alizamisha baharini manoari za kivita za Korea ya Kusini.
George Bush aliwahi kutaka kuivamia Korea ya Kaskazini. Alipigwa mkwara mzito akafunga brake.
 
North Korea hakuwahi kuwa mkubwa wala kupigana vita kama ilivyofanya Iraq enzi zake lakini mwisho wa siku kwa muAmerica alikaa
Ni suala la muda tu hutamusikia tena, mbwembe anazofanya leo USA alizifanya baada WW2
Ha ha ha Korea namba nyingine mpaka leo hawajamfanya lolote kwani kaanza leo kurusha makombora?
Daudi kafata cheti bondeni nimeskia .
 
Sio vizuri kuleta habari za vijiweni humu mkuu.
Bush jr alitaka kuzipiga Afghanstan, Iraq, Libya,Syria etc, ndani ya miaka 10 yake alifanikisha Iraq na Afghan… hiyo list wanaiendeleza marais wanaofuatia na mfano uliona ni Obama na Libya
Alizamisha baharini manoari za kivita za Korea ya Kusini.
George Bush aliwahi kutaka kuivamia Korea ya Kaskazini. Alipigwa mkwara mzito akafunga brake.
 
Hakuna anayewanyima usingizi Wamarekani duniani kama Korea ya Kaskazini.
 
Dogo anajua mchina yupo nyuma. MCHINA ANAMTUMIA TU DOGO KUTIKISA HAWA ALLIES WA USA JAPAN N SKOREA kama ambavyo USA amewaweka wale imposters pale Israel ili wawazingue waarabu kila siku ndio mchina na North Korea. So hata USA n JAPAN hawawezi kumgusa maana ni kama umemgusa mchina
Hii nchi haina kitu mbele ya japan na china pia alimpa onyo cox anajua USA ikitia miguu yeye hatoingia vitani
 
Japan haina weapons kali inategemea ilindwe na USA kama korea kusini
Hahahajaha kwa taarifa yako japan iliitandika mpaka china na asia yote ilikuwa chini yake america yenyewe ilishinda kwa mbinde
 
Mkuu huenda n/Korea Ana back up ya urusi
Urusi achana nao kabisa ni wazungu wale wanaangaliana atakuea mkali tu pale anakouza silaha yena wanamkutano na NATO. Urusi wako kisilaha zaidi hawa interest na kitu kingine huyu dogo akikurupuka tu atashangaaa atakalisha ndani ya siku japan tu anamtosha
 
Ogopa nchi ambayo ina vikwazo vingi haina interaction na nchi nyingine lakini unaona anavyofanya mambo.
Yani ana science ya kujitegemea kaweza rusha makombora.
Sasa lazima kuiogopa maana kuna mengi juu yake hajulikani maana habari nyingi za korea kaskazini hutolewa na korea kusini ambazo nyingine uwa siyo kweli..
Hahahaha huijui korea ya kaskazini vizuri mapato yake hayafiki hata nusu ya k.kusini
 
Korea Kaskazini imesema kuwa ulipuaji wa makombora manne hiyo jana ulikuwa mafunzo ya kujiandaa kushambulia vituo vya kijeshi vilivyoko nchini Japan na kwamba shughuli hiyo ilisimamiwa na kiongozi wa Taifa hilo katili Kim Jong-un.

Rais Trump alifanya mashauriano kwa njia ya simu na Waziri Mkuu wa Japan, Shinzo Abe, na Rais wa muda wa Korea Kusini kujadili jinsi ya kujibu kitendo hicho.

''Korea kaskazini imefyatua makombora yake manne leo na kuangukia karibu na eneo letu la maji lenye manufaa kwetu kiuchumi.
Jipu limeiva lazima lipasuke...it will be the beginning of the end
 
Nchi nyingi alizozipiga Marekani ni zile zisizo na silaha za nyuklia kwa mfano Iraq, Afghanistan na Libya. Zaidi ya hapo hakuna.
Korea ya Kaskazini wana makombora ya nyuklia yenye uwezo wa kuipiga Marekani moja kwa moja. Ndicho wanachokiogopa Wamarekani kwa wao wamezoea kuipiga nchi fulani bila wao kupata madhara ya moja kwa moja katika nchi yao.
 
Hahahajaha kwa taarifa yako japan iliitandika mpaka china na asia yote ilikuwa chini yake america yenyewe ilishinda kwa mbinde
That was then and this is now.
Ndiyo maana sasa hata china anamchimba mkwara japan.
Hivi unajua japan haikuwa na army baada ya vita ya pili ya dunia.
wameanza modernize jeshi kuwa army mwaka 2015 tu juzi hapa.
Walikuwa na jeshi tu la kulinda mipaka ya nchi basi yani defence.
Ulishawahi sikia japan ana bomu la nuclear ama amefanya testing yoyote ya silaha ya kijeshi.
Story unayo iongelea sasa ni sawa na story za Germany enzi za hitler siyo Germany ya sasa yenye limited army and weapons.
 
Back
Top Bottom