Kongosho asali ya ODM....

Kongosho asali ya ODM....

Ile meeting ya wajukuu wa Babu Asprin,imekuwa scheduled lini?
Tutakuja kupiga picha..
 
Nooooo!! kongosho huwezi kuolewa hali ushanipromice!!
Noooooooh!!
 
Kumbe kasredi kaliendelea namna hii...

Anyway...... leo ndio Furahi Dei.....

Leo ndio leo.

Baada ya kusema hayo natangaza rasmi kuwa hii sredi sasa ako:closed_2:
 
Kumbe kasredi kaliendelea namna hii...

Anyway...... leo ndio Furahi Dei.....

Leo ndio leo.

Baada ya kusema hayo natangaza rasmi kuwa hii sredi sasa ako:closed_2:

uifunge wewe ni mods, babau odm acha hizo
 
Back
Top Bottom