Kongosho asali ya ODM....

sasa ningesemaje??
Am going?

Afu wee, acha kuntia maneno mdomoni
ila nimekasirika
kwa nini ulikuwa unapiga story na mie wakati umajifunika na blanket?

Hadi Lizzy ndo kakufunua lol
Heh..
Kongosho unakam live!
 
sasa ningesemaje??
Am going?

Afu wee, acha kuntia maneno mdomoni
ila nimekasirika
kwa nini ulikuwa unapiga story na mie wakati umajifunika na blanket?

Hadi Lizzy ndo kakufunua lol

Pls don't mind... Kongosho..
 
Ila hii iwe top secret btn you and me... Kama vile siri za jandoni zisivyohadithiwa mitaani...
Mwiko...!

Sawa Kongosho dear?
 
sasa ningesemaje??
Am going?

Afu wee, acha kuntia maneno mdomoni
ila nimekasirika
kwa nini ulikuwa unapiga story na mie wakati umajifunika na blanket?

Hadi Lizzy ndo kakufunua lol

Ungesema don't kusumbua mimi ingekuwa powa
 
Kwahiyo mi naruhusiwa kutoficha maana "siri" hainihusu.

Mkataba wa huu ulikuwa wa huyu Kongosho... Umeelewa?
We nimekutafuta sikuoni,au ulikuwa unaangalia penati za Zambia?
 
Mkataba wa huu ulikuwa wa huyu Kongosho... Umeelewa?
We nimekutafuta sikuoni,au ulikuwa unaangalia penati za Zambia?

Ndio hivyo mkataba umewafunga. . .ni siri yenu nyie tu. . .wengine wote ruksa kutoifanya siri.
 
Babu anaoaje tena? Babu ni mchumba wa wajukuu wote, sasa inakuaje anamuoa mmoja wetu?
Tena Kongosho mkali kwa wake wenza, lazima atafunga access zote,
kwenda kwa babu itakua kwa appointment sasa... aaagggrrr

Sasa tumwite nani asaidie?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…