Kongamano la Uhuru Live Kutoka Nkrumah UDSM

Kongamano la Uhuru Live Kutoka Nkrumah UDSM

Shukrani sana ila namba 1 na membe hawastahili kuwepo.

Hii ndio maana nimeanza kutilia mashaka siasa za majitaka, sasa hili ni kongamano la wote na wewe hutaki washiriki kutoka vyama vingine, kweli tutafika?
 
watoto sasa hivi hawasomi wao ni kula kulala na kukukua- Mkumbo
 
safi sana Dr. kitila yuko juu anasema sisi katika elimu zenu tumebase sana kwenye maadili mambaya tumeacha maadili na elimu
 
Sasa anaongea M TISS Dk Haji Semboja. Sijui amepanda na ka mguu ka kuku pale mbele. Ila jamaa ni kichwa sana
 
​Dr. Haji Semboja kaongea vitu vikubwa sana viko deep sidhani ka wengi wetu tumemuelewa
 
Makamba jnr kaongea vitu sense haropoki kama wenzake wa CCM KINA Mwigulu na Nape
 
Nawashukuru ipp media kupitia vyombo vyao vya Radio One na ITV kwa ku2rushia live kongamano hili. Huu ndio uzalendo!
 
Elimu bure inawezekana na elimu ya sekondari iwe ya lazima. Mjadala wa elimu bure au si bure wakati wa uchaguzi wa uchaguzi Mkuu ulikuwa mjadala mwembamba...Elimu bure inawezekana hilo ni simpo...January Yusuph Makamba
 
Kichwa Esther Kipo, ngoja nijongee Nkurumah
images
VS
images

​
Huyu dada Ester Wasira ni Kichwa hasa na laiti angejiunga mapema awe mmoja wa viongozi wa Baraza la vijana badala ya huyo wa kushoto mambo yangekuwa poa maana anaonekana kuwa na uchungu wa nchi yake badala ya huyu wa kushoto anayeganga njaa mara CCM Lumumba kwa akina Nape.
 
Hivi haya Mawazo mazuri ya Makamba jnr anayoengea hapo hawezi kuyawakilisha huko jikoni? Mbona wakiyafata mambo yatakuwa mazuri
 
dogo ameboronga mwishoni, ana utani na Lowassa, eti aliyezaliwa kabla ya 1961 hapaswi kua raisi wa TZ
 
Back
Top Bottom