Kongamano la Uhuru Live Kutoka Nkrumah UDSM

Kongamano la Uhuru Live Kutoka Nkrumah UDSM

Sijapenda Deo alivoongea!ameongea kisiasa zaidi...alikuwa na hamu ya kupigiwa makofi kuliko kufikisha ujumbe!Maprofesa wachangie elimu badala ya harusi?Worse at its best!
 
dokta wa IKS anafunguka kuhusu kiswahili
 
Mjengwa kaongea nini jamani naomba mtyujuze sie tulio mbali
 
Sijapenda Deo alivoongea!ameongea kisiasa zaidi...alikuwa na hamu ya kupigiwa makofi kuliko kufikisha ujumbe!Maprofesa wachangie elimu badala ya harusi?Worse at its best!
huwezi kumwelewa kama akili umekalia
 
Esther ameniudhi kwa kutokumsikiliza muendesha mjadala,anaonekana anajaziba sana ambazo anashindwa kujizithibiti.. Mwisho wa siku amepageuza kuwa ukumbi wa siasa,amekosea sana.. Sijui kama watamualika tena kuwa mzunguzaji
 
Nimefurahi kuona jinsi Esta Wasira alivyotoa hotuba yake na kuchagiza ukombozi wa kiraia 2015
 
Esther ameniudhi kwa kutokumsikiliza muendesha mjadala,anaonekana anajaziba sana ambazo anashindwa kujizithibiti.. Mwisho wa siku amepageuza kuwa ukumbi wa siasa,amekosea sana.. Sijui kama watamualika tena kuwa mzunguzaji
Makamba amepewa dakika ngapi? Acha hizo
 
Esther ameniudhi kwa kutokumsikiliza muendesha mjadala,anaonekana anajaziba sana ambazo anashindwa kujizithibiti.. Mwisho wa siku amepageuza kuwa ukumbi wa siasa,amekosea sana.. Sijui kama watamualika tena kuwa mzunguzaji

Wewe ndio umechukia, ila usiwasemee waandaaji kuwa hawatamwalika,
 
Nimemkubali sana Ester Wassira. Mwendo huohuo tumechoka kwani bila kukomaa nchi hii tutasoma namba tu. Tumezaliwa, tutaishi na mwisho tutakufa hivyo hakuna kuogopa kamwe.
 
Huyu Esther ni kiboko aisee, sijawahi kuona dada jasiri kama huyu
 
kudos to you esta wassira kina ZITTO na MNYIKA mjiolee huyu dada.......mpaka rahaaaa pipooooozzzzzzz
 
Back
Top Bottom