Komesha wezi


Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
jamaa mmoja aliibiwa Poch na buku ten Akaamua kuwakomoa wezi ↲
Jama akawambia wezi oya poa ka mmepanga niibia milion kumbe ni buku ten↲
Wezi katika kugawana mmoja akasema we jamaa kasema 2meiba Milion we unaleta buku ten umentapeli↲
Jamaa wakapigana mpaka mpaka wakauana
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Uongo huo, inamaana hawakuona walipoifungua?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hapa tunaibiwa!. Jipange upya.
 
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
kwani hzo jokes ni za kweli
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Jokes nyingi ni za kutunga but what matters ni iwe na logic ndani yake.
 

Forum statistics

Threads 1,237,717
Members 475,675
Posts 29,298,378