Komandoo Tarimo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Komandoo Tarimo

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by double bb, Apr 12, 2012.

  1. d

    double bb Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau niko njiandaa kuandika historia ya komandoo wa kitanzania aliye kuwa akitwa Tarimo, kijana huyu alipata mafunzo yake kule Cuba, na baadae kurejea nyumbani Tanzania.

    Je kuna mtu awaye yeyote mwenye ufahamu wa ili Jambo? naomba michango yenu zaidi.
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,557
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Alifanya nini?
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,182
    Likes Received: 3,404
    Trophy Points: 280
    I dont knw this guy!
     
  4. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thread yako haijatosheleza tueleze baada ya kupata mafunzo Cuba aliifanyia nini nchi yake hadi atambuliwe na jf maana kama ni makomandoo tunao wengi waliosoma CUBA, ISRAEL, URUSI, MAREKANI NA kwingineko Duniani kuna nini special juu ya huyu Tarimo wako? Kama hakuna nenda kwao watakupa kila kitu.
     
  5. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,957
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    cha!!!!!! Comando Tarimo mlya? apa? hee kumbe kuna komandoo mchaga....hahahaha kumbe tumejanjaruka looong time
     
  6. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Uliza familia yake, tafuta picha yake uweke pamoja navitu aliofanyia taifa si kuleta porojo.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,435
    Likes Received: 15,632
    Trophy Points: 280
    Huyo Tarimo si anachoma nyama pale uwanja wa fisi huku akiijiita Komando Joni??
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh lazima sasa hivi atakuwa jambazi sugu duh Jina hilo la kirombo limeniacha hoi et Komandoo Tarimo, hahahaha atatokea mwingine atajiita komandoo Mushi hahahaa mara komandoo njau eehehehe
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,414
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Mimi namkumbuka komando halisi TAMIM!! Wangapi mnamkumbuka huyu na alifanya nini? Hint: Unamkumbuka uncle Tom? Haya vijana somo la historia ya nchi yenu, waulizeni wazee wenu waliohai!!
     
  10. p

    palehorse Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaulize waliompeleka huko nje
     
  11. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 955
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    aisee!
     
  12. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 811
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    kama kweli unataka kuandika historia yake nadhani its wise kushirikisha kurugenzi ya habari, mawasiliano na mahusiano ya umma pale upanga,,,utapata taarifa sahihi zaidi na za kutosheleza..., unless una hidden agenda
     
  13. L

    Lwikunulo Senior Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2007
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    ...Ndinani, umenikumbusha mbaaali sana, miaka ya 1983 au 1984 nikiwa shule ya msingi. Nilikua nafuatilia story za hawa jamaa waliokuja kujulikana sana baadae katika 'Kesi ya Uhaini'. Moja ya story ya Captain TAMIM ya kusisimua ni ile katika kukimbia asikamatwe na askari kanzu akaona lorry/gari ya wazi nyuma ikiwa imebeba crate kibao za bia akarukia na kudandia gari lile akaanza kuwavurumishia chupa za bia askari waliokuwa wanamfukuza ili wamkamate..., it is so sad kuwa ultimately akapigwa risasi na kuuwawa!

    Two weeks ago nilienda Bukoba, pale airport nilikutana na mwenzao katika kesi ile, kama sijakosea anaitwa Captain Roberts. Wameshakuwa aged sasa hawa watu, unfortunately alikuwa kalewa sana. Angekua katika akili ya kawaida nilitamani kuongea nae nijue wakati huo walikusudia kuifanyia nini nchi zaidi ya kile tulichokuwa tunafanyiwa na viongozi wetu wakati ule...
     
  14. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndinani mbona umeogopa kumalizia? Kweli kaka huyu komandoo alikuwa anaitwa MOHAMED TAMIMU alichofanya ndicho kilisababisha asafiri safari wasiyorudi mnamo miaka ya 1982/83 mwezi sikumbuki
     
  15. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mmenikumbusha mbali kuhusu Komandoo Tamimu. Habari ile ingeweza kutengeneza filamu (based on a true story). Kweli stelingi hafi. Alipouawa Tamimu tu na ladha ya story ikabadilika. Maskini Tamimu! Hivi hakumbukwi kama shujaa?
     
  16. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 6,049
    Likes Received: 4,563
    Trophy Points: 280
    Uncle Tom alipigwa risasi na kuuawa siku moja kabla ya siku ambayo yangefanyika mapinduzi ya serikali ya Tanganyika.

    Baada ya maiti yake kupekuliwa alikutwa na karatasi yenye majina ya viongozi mbalimbali wa jeshi pamoja na mawasiliano yao jambo ambalo liliwatia mashaka wana Usalama maana uncle Tom alikuwa most wanted na ilikuwa ishatolewa amri ya kukamatwa au kuuawa pale atakapoonekana ndani ya Tanganyika.

    Ndipo ukaanza msako wa kukamata kila aliyeonekana kwenye ile karatasi na mpango mzima wa mapinduzi kuwa wazi....
     
  17. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,957
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    nadhani aliyemuua ni afisa usalama wa taifa ambae sasa hv ni mwanasheria na mwanasiasa maarufu...
     
  18. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 13,027
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Mambo vipi Judi?
     
  19. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    mkuu ni nani huyo? Muweke wazi basi.
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 13,027
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Bukombe kuna sehemu lakini unaelezea watu humu Jamvini jinsi wanavyorudi, au umeisha sahau ndugu yangu?
     
Loading...