Damaso
JF-Expert Member
- Jul 18, 2018
- 6,204
- 10,719
Mashabiki walishangaa ikiwa ni baada ya YF Juventus, klabu ya mjini Zurich inayocheza katika Swiss 1. Liga Classic, kuingia uwanjani wakiwa wamevaa jezi zinazofanana kabisa na zile za FC Barcelona msimu wa 2022/23 (jezi ya tatu).
Ndiyo, umesoma vizuri—muundo ule ule wa samawati wa jezi ambazo zilivaliwa na nyota kama Robert Lewandowski na Pedri kwenye viwanja vikubwa barani Ulaya, sasa umevaliwa katika mchezo nchini Uswisi.
Bila shaka, kulikuwa na mabadiliko machache: nembo ya Barcelona ilifunikwa kwa ustadi na kubadilishwa na ile ya YF Juventus, huku wadhamini wa ndani wakiongezwa kwenye jezi maarufu za Nike.
Waswahili wanakwambia KUBANA MATUMIZI Hapo ni kama walitazama gharama za kutengeneza jezi mpya na kuamua kuchukua jezi za Barca na kuficha nembo yao na kuweka vitu vingine.
Ndiyo, umesoma vizuri—muundo ule ule wa samawati wa jezi ambazo zilivaliwa na nyota kama Robert Lewandowski na Pedri kwenye viwanja vikubwa barani Ulaya, sasa umevaliwa katika mchezo nchini Uswisi.
Bila shaka, kulikuwa na mabadiliko machache: nembo ya Barcelona ilifunikwa kwa ustadi na kubadilishwa na ile ya YF Juventus, huku wadhamini wa ndani wakiongezwa kwenye jezi maarufu za Nike.
Waswahili wanakwambia KUBANA MATUMIZI Hapo ni kama walitazama gharama za kutengeneza jezi mpya na kuamua kuchukua jezi za Barca na kuficha nembo yao na kuweka vitu vingine.