Kizungumkuti barabarani! Ving'ora vitatu

nchi ya makambare yooote yana masharubu huwezi kujua mzee yupi mtoto yupi ilimradi tu sasahivi manamba kibaaao SSH 25 30 wala hakuna anayewauliza wanajifichia humohumo chawa na wasio chwa ilimradi tu uonekane una support ujinga wa bi chura, nchi ya kusadikika.
 
Vingora vingi aise
Kama hyo mwai kibaki
Road ni shida

Ova
 
Kuna cha muhimu zaidi kabisa hujakiweka kile cha waaaah waaaaah.kiashilia cha shambulio la mabomu,kujuza watu waende kwenye mahandiki na Dhani ni bora kuliko vyote.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…