Mwanamke laini siyo mzuri nakupa siri kubwa sana mwanamke mzuri na mtamu ni mgumu bali ngozi yenye kutekeza anatakiwa kuwa kama pila la ndani la gari lililo jazwa upepo...wale laini wanazeeka mapema na mwili kutangeneza mabondebonde ...ulisha wahi kukuta puffy tits ? Basi mwili wote wa mwanamke unatakiwa kuwa kama puffy tits yaani unakuta titi limejaa limesimama limetuna siyo legelegeImagine paja laiiiini hapo kakaa anaosha vyombo mara paaap umetokea Mzee then anahangaika kubana miguu dah dingi la mbinguni Mimi jamani.
Me napenda nyonyo linalobembea sagyy agyySehemu inayoamsha genye zangu ni mapaja hasa pia ukiwa unaiona chupi nyeupe kwambaaali imetengeneza V katikati ya mbususu.
Bila picha huu uziii ni batiliiiiImagine paja laiiiini hapo kakaa anaosha vyombo mara paaap umetokea Mzee then anahangaika kubana miguu dah dingi la mbinguni Mimi jamani.
Shida mbususu zimeluuzi sanaMapaja mwachie kuku mkuu,kikubwa mbususu!
Kila mtu hupata WA kufanana nae!Shida mbususu zimeluuzi sana
Na jitihada binafsi hazipo kumebaki huruma ya walimwengu